Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Em vừa ghé bác Tư dùng cơm trưa thân mật với bác & mợ, xong ngồi nán lại cafe 888 một lát, em xin kiếu.

Em chân thành cảm ơn bác Tư đã hỗ trợ thành công cho người và xe máy của em tối qua khi họp cùng bác Lơ và CHT, CHP các chi hội. Gặp các bác thật Pro và vui vẻ, hòa đồng ghê. Bởi vậy, ham vui cụng quất hơn lon, em lật.

Giải quyết: Xe máy bác lo, người em bác toyZace Chi hội trưởng XNL đã giúp đỡ tha về tận nhà, dù bác ấy ở Quận 9. Thật cảm kích tấm lòng của 2 bác. và xin cảm ơn nhiều nhiều.

Hạng D
3/1/10
1.811
95
48
TP. HCM
cuongbepgas nói:
chúc mừng s.o.s đã chính thức là một chi hội trong os, chúc mừng cuộc hộp thành công tốt đẹp.
Sẳn đây em cũng cảm ơn bác kakalot đã trị cho bả cả em bị bệnh đau đầu. hồi tối giờ bà cả nói đỡ nhiều lắm rồi, em bảo bà cả chiều nay đi tới bác trị nữa mà sợ đi làm về sẽ bị trễ giờ. không biết sao đây...
trước 6h thì ok, 6h30 em có việc ra ngoài :D

Hạng C
4/8/10
805
81
28
40
Biên Hoà
thanhlan nói:
Em vừa ghé bác Tư dùng cơm trưa thân mật với bác & mợ, xong ngồi nán lại cafe 888 một lát, em xin kiếu.

Em chân thành cảm ơn bác Tư đã hỗ trợ thành công cho người và xe máy của em tối qua khi họp cùng bác Lơ và CHT, CHP các chi hội. Gặp các bác thật Pro và vui vẻ, hòa đồng ghê. Bởi vậy, ham vui cụng quất hơn lon, em lật.

Giải quyết: Xe máy bác lo, người em bác toyZace Chi hội trưởng XNL đã giúp đỡ tha về tận nhà, dù bác ấy ở Quận 9. Thật cảm kích tấm lòng của 2 bác. và xin cảm ơn nhiều nhiều.
Lên đô ghê!

Hạng D
2/9/09
2.548
4.977
113
Tp.HCM
Nhân dịp này S.O.S mà được ra mặt tiền nữa là bá phát luôn các bác nhể

Hạng D
2/9/09
2.548
4.977
113
Tp.HCM
batteryplus nói:
Mấy bác & ngay cả em có làm được như bác Lễ hôn? kể nghe nà, đoàn lên đến nơi có ks ở, có cơm en, rồi các điểm tham quan du lịch,...Khó nhất là cân đối thu chi để anh em được vui chơi, đc hưởng dịch vụ 1 cách tốt nhất. Lo cho "đàn con" ba mươi mấy mạng sao hông bịnh nổi. Bác Lễ thật tuyệt vời...em chỉ biết nói vậy
Pin nói chí phải
Nói chung ở trong vị trí setup chương trình mới biết, trách nhiệm đè nặng lên vai. Chẳng khác gì anh bí thư đoàn tổ chức hội trại cho chi đoàn vậy, lo ăn lo ngủ cho anh em, lo hết cái này cái nọ, ốm người chứ chẳng chơi. Ngoài ra trong đoàn em thấy có Tubor allcar cũng luôn tạo các scandan cho anh em vui, bớt căng thẳng. Như chuyến Nha Trang Tubor còn làm Heo đua cho anh em cười ngất, chuyến này qua truyền hình trực tiếp em còn thấy có nhiều hoạt cảnh của chú luôn tạo không khí vui vẻ cho mọi người. Jangnhut sát thủ đầu đội mũ, luôn sát cánh cùng trưởng đoàn để thi hành án phạt....Nói chung S.O.S mình đã và đang tập hợp đội hình tinh nhuệ, vì anh em, vì cộng đồng. Mong muốn của em và toàn thể anh em đều hứng tới một chi hội S.O.S hoà đồng, không câu nệ, không mâu thuẫn, không bè phái và đặc biệt không vụ lợi tất cả vì cộng đồng.
Em nói nhiều như vậy có phải không các bác nhễ :)