Hạng F
5/3/10
6.004
33.393
113
đi đường giờ phải lo thêm hoạ chí phèo nữa, thiệt là chán hết biết. trong thành phố nghe nói cũng có bọn này hả các bác?

Hạng B2
24/3/11
355
2.850
123
bipbo07 nói:
Đi chơi VT thì gặp QL 51, còn đi PT thì gặp Chí Phèo! Đi về đâu hỡi... anh???:D:D

Về miền Tây em có cảm giác yên tâm hơn về miền Đông ạ!

Hạng D
15/6/11
1.236
24
38
đúng là khổ lắm các bác ah ,mình đi xe 4b nó đi 2b như cục sắt vụn @@ cố tình đâm vào xe mình rồi gây sự @@ kg chịu xuống xe thì nó lấy cây đập phá , lấy gạch chọi , mà xe mình có 1 mình mình là thanh niên tụi nó thì 2 thằng thì làm thế nào bây giờ @@ nản thật @@

Hạng D
17/12/10
1.083
9
38
Saigon
Trung_R8 nói:
đúng là khổ lắm các bác ah ,mình đi xe 4b nó đi 2b như cục sắt vụn @@ cố tình đâm vào xe mình rồi gây sự @@ kg chịu xuống xe thì nó lấy cây đập phá , lấy gạch chọi , mà <span style=""color: #ff0000;"">xe mình có 1 mình mình là thanh niên tụi nó thì 2 thằng thì làm thế nào bây giờ </span>@@ nản thật @@
Mấy thằng Chí Phèo này nó cũng tính rồi ,chỉ canh me mấy xe có 1 mình như Bác nói, chứ trên xe nhiều thanh niên thì nó bị Đánh chết mịa luôn sao Bác

Hạng B2
1/9/07
165
20
18
Hoàng Quốc Việt
SG các bác cẩn thận trò bị bánh xe nghiền chân nhé, bọn này đi cả nhóm khi xảy ra sự việc bu đen lại và 4-5 thằng khác làm chứng.....XXX tới cũng bótay vì cũng phải cho 2 bên tự thương lượng. Cuối cùng là em thấy quan trọng cần cảnh giác lúc 2-3 thằng bắt tấp lề k rõ lý do thì nên giả lơ dọt tiếp thôi. bác nào dừng lại sẽ bị dính chưởng vừa mất thời gian vừa mất tiền vì CA k cách nào bắt được tụi nó cả mà chỉ giải quyết cho 2 bên thương lượng thôi.

Tập Lái
1/11/10
48
0
0
solopidi nói:
đi đường giờ phải lo thêm hoạ chí phèo nữa, thiệt là chán hết biết. trong thành phố nghe nói cũng có bọn này hả các bác?
bác chỉ cần bắt chiếc như người mới biết lái là gặp chúng tới ngay, cách đây gần năm em gặp rồi (lúc em mới biết lái), tuần trước ngồi cho bà cả vừa lấy bằng chạy trong thành phố cũng đụng chúng nó 2 lần.

Hạng F
5/3/10
6.004
33.393
113
hoangtringuyen nói:
Nên đi đúng làn cho đúng luật và tránh gặp phiền phức!
bác chủ vẫn đi đúng làn đúng luật đó bác