Hạng B1
20/4/15
69
28
18
33
Cụ nào rành giúp em vs ạ
Nếu bây h em ra đại lý mua là họ bán cho em bản 14 hay 15 ạ e không thể nào phân biệt được.
Thanks tất cả các ý kiến đóng góp của tất cả các bác ak.!!!!

CUN
Tập Lái
26/4/15
9
4
3
41
Bác Ford Tran hung dao cho mình hỏi chút,đang quan tâm Fiesta nhưng ko biết tỷ lệ nội địa hoá la bao nhiêu % (cụ thể là những gì) vd: ac-quy, dây điện....

Hạng D
11/5/14
1.546
1.998
113
40
Bác Ford Tran hung dao cho mình hỏi chút,đang quan tâm Fiesta nhưng ko biết tỷ lệ nội địa hoá la bao nhiêu % (cụ thể là những gì) vd: ac-quy, dây điện....
Nội địa hoá ít bác ạ. Em có làm việc với một cty chuyên nhập đồ cho Ford về việtnam , em đc biêt đồ lắp cho fiesta còn ngon hơn đồ lắp cho focus, rất nhiều đồ châu âu.
bác ko cần lăn tăn về chất lượng đâu.
Có tiền thì quất ecoboost 1.0 cho máu.

CUN
Tập Lái
26/4/15
9
4
3
41
Nội địa hoá ít bác ạ. Em có làm việc với một cty chuyên nhập đồ cho Ford về việtnam , em đc biêt đồ lắp cho fiesta còn ngon hơn đồ lắp cho focus, rất nhiều đồ châu âu.
bác ko cần lăn tăn về chất lượng đâu.
Có tiền thì quất ecoboost 1.0 cho máu.
Dạ e sv nghèo híu học nên chắc chỉ Fiesta hoặc EcoSport bản trend thôi

Hạng C
18/12/14
982
609
93
TPHCM
Nếu bác chủ thích phượt đường trường nhiều thì nên chọn ecoboost. Bữa test em ecoboost phải công nhận là phê với gia tốc ấn tượng của nó. Nhưng nếu chỉ lái trong TP đông đúc thì k phát huy được tính năng ưu việt đó.

Hạng B1
9/3/15
83
14
8
35
Cụ nào rành giúp em vs ạ
Nếu bây h em ra đại lý mua là họ bán cho em bản 14 hay 15 ạ e không thể nào phân biệt được.
Thanks tất cả các ý kiến đóng góp của tất cả các bác ak.!!!!
nó chỉ khác nhau năm sản xuất thôi bác ah
còn mọi thứ trên xe từ máy móc,tiện nghi,an toàn trang bị trên xe giống nhau 100%
vì đây chỉ là 1 model xe thôi ah
e tên THANH 090 676 5659 bác có gì thắc mắc cứ alo e
chúc bác thành công