Tư Vấn Chia Sẻ Các bác cho em hỏi tí

Hạng B2
4/8/05
109
0
0
Hà Nội
www.vinajob.com.vn
Em mốn thay lọc xăng cho con vợ em Corolla 1.6 thì thay ở đâu và hết bao nhiêu tiền với???:D:D

Hạng B1
27/6/05
67
2
0
RE: Các bác cho em hỏi tí

Bác cẩn thận quá. Thế mà cũng phảihỏi. Cứ vào Toyota Lang Hạ, Giải phóng hoặc Hoàn Kiếm ấy. Loại nào cũng có, từ xin , TQ đến SG đều có tuốt. Giá cả tuỳ từng loại theo chất lượng.

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Thế thì lại ra chợ giời :D xe bác cũng đã đến kỳ nhiều thứ đội nón ra đi nhể [8D]

Hạng C
15/6/04
821
12
0

em đã dùng đâu mà biết !:D:D:D:D
đùa thôi, vào hãng chát quá thì bác ra gara ngoài, gì chứ cái lọc xăng ấy đơn giản thôi mà, có khi các chú lại khuyên bác là ko cần thay ấy chứ, chỉ vệ sinh lại là OK. Ra ngoài, chọn gara nào là tùy bác vì cái lọc xăng ấy chắc giá cả chênh lệch ko nhiều đâu, chắc cũng hạt dẻ thôi, ko cần lăn tăn nhiều bác ạ

Hạng C
24/3/04
594
884
93
56
Biên Hòa - Vietnam

Bác đã biết cái lọc xăng nó như thế nào chưa bác, nếu chưa thì bác chạy ra cái gara nào đó mở nắp capô lên hỏi tụi nó chỉ cho bác. BÁc cám ơn xong đóng nắp capô lại chạy về nhà :D lại mở lên, tháo cái lọc ra , nhớ lấy con vít nhét vào cái ống xăng để khỏi chảy xăng mà rút chìa khóa xe ra vứt vào chỗ nào kín kín tí rồi chạy ra cái tiệm bán đồ phụ tùng xe mua một cái - tôi đóan chắc khỏang mấy chục ngàn đồng việt nam thôi về gắn vô lại là xong thôi mà - chịu khó đi bác để dành tiền mua xăng :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
4/8/05
109
0
0
Hà Nội
www.vinajob.com.vn

Bác lại đùa em rồi, em mà làm được vậy thì em đã làm rồi bác à. Em nghĩ mấy chục nghìn chắc chẳng có đâu bác à.:D:D:D:D

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

bác Cò biết giá rồi còn đố AE làm gì, cứ 5 chục x 2 là có lọc xăng cho bác.

Last edited by a moderator: