Tập Lái
10/7/09
19
0
0
Cac bac cuu em voi, Cop sau xe em khong khoa duoc, 4 canh cua thi khoa ma cop sau thi khong khoa duoc, em da thu nhieu lan ma van khong duoc ??? Bac nao chi em voi ! Da ta cac Bac

Hạng B2
27/7/09
267
8
18
captivadongnai nói:
Cac bac cuu em voi, Cop sau xe em khong khoa duoc, 4 canh cua thi khoa ma cop sau thi khong khoa duoc, em da thu nhieu lan ma van khong duoc ??? Bac nao chi em voi ! Da ta cac Bac

Chìa khoá bác vẫn để trong túi thì vưỡn mở được như thường bác ạ :D Bác để chìa khoá cách sa xe 1,5m đố bác mở được đấy

Hạng B2
10/3/08
250
16
18
47
Latda 2107 nói:
captivadongnai nói:

Chìa khoá bác vẫn để trong túi thì vưỡn mở được như thường bác ạ :D Bác để chìa khoá cách sa xe 1,5m đố bác mở được đấy

Bác Latda giả nhời nhanh quá, để mai hãy nói cho bác Cáp tối nay mất ngủ chơi

Hạng B1
15/7/08
67
13
8
Không có cách nào đút chìa vào túi, đứng ở cự ly gần vẫn không mở được xe hả các bác. Nếu vậy thì vẫn cứ phải cách xa 1,5 m thì xe mới đóng à. Xin lỗi em chưa có xe nên hỏi chút.

Nếu không khoá được hoàn toàn khi đứng gần thì bất tiện phết, nhỡ xảy ra va chạm, mình xuống xe mà người khác vẫn mở được cửa thì phiền.