Hạng C
23/9/04
565
4
18
57
Interstate Highway
RE: các bác dùng remote có chức năng khởi động chú ý!

Sau khi bác Minhkhoi lắp cho cái Steel Mate tôi thấy vợ 2 có thêm những "tính cách" sau: Báo động đèn/còi, tự động chốt các cửa khi đề máy hoặc nếu dừng xe (không tắt máy) và mở cửa thì cửa sẽ chốt khi đạp phanh lần sau đó, chốt cửa tự mở khi tắt máy, đề nổ từ xa, báo động chống cướp xe. theo bác khôi xe chỉ đề được bằng remote khi cần số để ở P/N và kéo phanh tay (em chưa có đ/k thử cái này). cái remote có báo động 2 chiều nghĩa là vừa báo ở xe vừa rung + âm thanh ở remote. model 858B.
cảm ơn bác minhkhoi, bác tận tình và chu đáo quá (đến tận nơi em họp lấy xe về lắp rồi lại mang trả tận nơi - trong khi bác đang có việc gia đình bận :D).

Em có bản manual của Steelmate 858B do bác Đò tặng (bản tiếng Việt luôn, chứ cái bản trong hộp là tiếng Hoa không à). Mai em mail cho bác coi chơi...nó còn nhiều chức năng hay lắm như chống cướp xe,..vân vân...

Mai bác vô Yahoo cho em hỏi thăm cái củ ồn tí nhe...:D

Hạng C
23/9/04
565
4
18
57
Interstate Highway

Hay quá hòa thượng ơi, 2s đang định kiếm bác Đò để xin cái HDSD của Sờ tin mết, đi theo cái 858B của bác Khôi chỉ có HDSD tiếng mán thôi , chịu chết hà. Đúng là chưa kịp kêu "bụt ơi" thì "hòa thượng" đã hiện ra rùi. :D.
P/S: từ hôm hòa thượng nói cái vụ ống nhồi bông thấy cái tiếng ù sau lưng ghế sao mà kêu to quá đi mất, nhưng mà chưa có thời gian để vọc, ngày mai cũng chưa lên Yahoo được, hẹn thầy lúc khác nhé.