Hạng D
27/3/07
2.189
2
36
53
Changi Airport
RE: Các bác giúp độ Camry 2.4G (2004)

Lúc trước em có độ em Cam 03 của em ,bao gồm bodykit,mâm 17 của IS300,dàn âm thanh 22 loa của Kicker,và 2004 có cho Âu Mỹ mượn triễn lãm ở Hoàng văn Thụ,ko biết hình em để đâu nữa .Đối với Cam bác gắn mâm 17 vừa rồi,19 vào sẽ xóc lắm .

Hạng B1
19/11/06
52
0
0
50
HCM
www.dohuco.com

Trích đoạn: BMW Z9

em nghĩ đôi xenon đằng trước bác nên làm thế này ( bác Công Thành cho em mượn tạm hình nhé )
[/img]
còn về nhưng phần khác thì em chưa tiềm dc hình, nhưng nếu muốn bác có thể wa bên bác Phú ở mục HP Phú An hoặc gara Công Thành để tìm hiểu, các bác ấy sẽ tư vấn cho bác

Cảm ơn bác BMW Z9 nhiều, mình sẽ qua mục bác Phú tham khảo thêm.

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.593
3.089
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

Bác cứ nân mâm hạ vỏ, thay đèn, gắn đuôi cá, body kits, làm Audio-Video và vài cái decal là thấy trẻ trung liền ah:D:D

Last edited by a moderator:
Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi

Trích đoạn: pntrung

Trích đoạn: saigon tiger

Trích đoạn: cafe_cars

Em nói thật chứ cái dòng camry là dòng xe không dùng để độ xe,cứ để nguyên bản mà đi bác ạ.Chứ độ lên trông như CỤ GIÀ CHƠI TRỐNG Ý.Đấy là ý kiến của riêng em.
đồng ý với bác này, camry mà độ lên thì giống'' hai lúa đi sg lắm''
camry nảo cũng giống 2 lúa lên sài gòn hả pác [8|][8|]
bác ơi! ý mình không phải thế, mà theo mình thì thiết kế Carmy cúng khá chuẩn, chất lượng thì dành cho các doanh nhân và người sử dụng có tính ''bình dân'' chút xíu! chính vì vậy mà sợ rằng ''độ'' nhiều sè không hạp, chỉ chút chút thôi thì ok, chẳng hạn thay mâm đúc, nệm da....chắn mưa, nhưng đừng gắn cái''mào gà'', cái thứ mà Toy crown ấy! thú thật mình thấy nhiều cảrmy gắn lên chả hạp tí nào, mấy bác nào thích có cái ''ấy'' thì múc đại em crown, hoặc merc, mềm hơn thì magnus nhé!

Hạng D
8/4/07
1.075
0
0

Ui, Cam thì để nguyên thì hơn bác à. Đổi sang BIM cho dễ dọn dẹp, tân trang bác à

Hạng B1
19/11/06
52
0
0
50
HCM
www.dohuco.com

Đọc góp ý của các bác mà em rối quá, chưa biết độ thế nào hay để nguyên như mấy bác vừa góp ý. Sau khi được các bác góp ý, em đi đường và để ý đúng là ít thấy Camry độ quá, chỉ thấy mấy chiếc Camry gắn biểu tượng Toyota trên cabo xe và em thấy bác Saigon Tiger nói đúng, gắn cái đó lên trông Camry xấu hơn đấy.
Em rất vui nếu bác nào đã độ Camry rồi, post hình cho em tham khảo hay alo cho em, em mời bác uống café, đổi lại bác cho em ngắm Camry đã độ của bác, hehehe….
Tuy nhiên, xin được cảm ơn các bác đã góp ý và tư vấn.

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi

mình vẫn đi cam 3.0 đời 52x, tức là ''già'' hơn của bác đấy, phải công nhận là các mẫu camry về hình thức bên ngòai trông rất '' đứng đắn'', vì ra đuờng ai cũng hỏi mình sao không mua xe riêng mà cứ chạy xe của ''bố'' hòai vậy!!! vì vậy góp ý cho vui thôi, chứ bác muốn độ lại một chút cho ''nhìn năng động hơn'' thì cũng là ý hay đấy, chúc bác sớm độ lại xe vừa ý nhé!!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/6/08
542
7
18
48
Thủ đô

Bác cho em cái hình của bộ mâm cái, em cũng đang nghiên cứu đây