Tư Vấn Chia Sẻ Các bác giúp em gấp !!!!

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho
Em đang định làm quả xi mâm cho em mazda 6 trước tết Nguyên Đán (mâm zin đem xi lại
) các biết chỉ giúp em nơi làm , giá bao nhiêu ????
Kỳ trước em có nghe một bác nào nói là 800 ngàn một cái mâm thì phải ?????

Các bác giúp em nhé, cảm ơn các bác trước !!

RE: Các bác giúp em gấp !!!!

...Kid...anh khuyên thật là Maz6 nên để nguyên mầu mâm đó, không nên xi bóng...không đẹp đâu...cái phom mâm đó xi bóng lên rất...rất không đẹp....còn chú muốn chơi mâm xi bóng thì nên thay mâm phom khác...

Hạng B2
10/10/05
167
2
18

Gara 105 Trường Chinh, tôi đaã sơn lazăng cùng mầu xe ở đó, chỉ có 150k 1 cái thôi

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
776
1.765
93

@Kid: Tui cũng thấy mâm zin Maz6 xi lên không đẹp, có cứ tối tối thế nào ấy, chắc là do các đường cong úp vào của nó, thường bảng to thì xi lên không đẹp, bác thấy camry 04 xi lên chưa? Maz6 lên cũng gần như vậy đấy, xấu lắm.

Hạng B2
26/8/05
212
9
18
SG

Trích đoạn: manhhungktkh

Gara 105 Trường Chinh, tôi đaã sơn lazăng cùng mầu xe ở đó, chỉ có 150k 1 cái thôi

Sai rồi Bác ơi !!!

Bác ấy đang hỏi XI có nghĩa là Mạ đó và Bác Ý ở Thành Phố Hồ Chủ Tịch cơ mà

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

các ơn mấy bác nhiều nhé !!! Để em suy nghĩ kỹ lại xem đã vì thực ra em cũng chưa thấy em mazda 6 nào xi mâm zin cả heheheheh ........

@HP:bác thấy mazda 6 xi mâm rồi à ??? cho em thêm vài ý kiến nữa đi !!

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
776
1.765
93

@Kid:

Tui thấy rồi bác ơi, theo tui không nên làm vì 2 lý do:

1. Công nghệ xi mạ của ta vẫn còn dởm lắm, nó cứ tối tối thế nào ấy.
2. Mâm Maz6 xi lên nhìn thực tế không đẹp (không biết có phải vì chất lượng xi không) theo tui không đẹp là do cái bản của nó, bản to lên không đẹp. Bác có thấy Camry xi chưa? nhìn Mazda6 cũng tương tự vậy đấy.

Nếu muốn chơi mâm xi bác nên chọn loại khác, tui thấy ở Âu Mỹ và Saigòn Part có mấy bộ cũng đẹp đấy. Vài thiển ý cùng bác, chúc bác có hài lòng với quyết định của mình.