O_O
Hạng B2
13/3/15
102
101
43
45
Dịch vụ Audi sao các bác, xe em ít đi nên lâu rồi không ghé.

Hạng B2
23/7/07
280
17.532
93
Thủ Dầu 1, Bình Dương
Chắc là của Ford hả bác. Mấy lần em mang đi bảo hành hay bảo dưỡng nhanh không hề được rửa xe. Bên Chevrolet Sài Gòn thì làm cái gì từ nhỏ nhất cũng mang ra rửa =))), mỗi tội service khác thì quá lề mề...
Bác nói sao chứ em vào Ford BD mỗi lần làm xong đều nhỏ nhẹ " Anh chờ thêm tí, em cho nhân viên rửa xe".

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Bác nói sao chứ em vào Ford BD mỗi lần làm xong đều nhỏ nhẹ " Anh chờ thêm tí, em cho nhân viên rửa xe".
Vậy để lần sau vào Ford em đòi =))) Vô Ford SG chỉ uống cà phê hoặc nước tắc là hết he he.

Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
hình bác Mod chèn vô !

Các em ấy gọi rồi dạ dạ ghi nhận theo trình tự thôi chứ em và bác cũng chẳng mong là được mời mang xe lên gặp để được chăm sóc cả xe và chủ ! he he
Chăm sóc xe thui, chăm sóc chủ là mệt các em í lém! :p

Tập Lái
17/6/13
18
5
3
Bác nào ở gần khu vực Tp Bà Rịa , ghé vào City Ford Bà Rịa bảo đảm ưng ý ngay !

Hạng B2
26/9/15
138
259
63
32
Mazda đà nẵng nói chung cũng tạm ổn, nhưng mà trình độ tay nghề thợ không cao, nhìn tháo lắp thấy bực cả mình @@ thêm cái xưởng nhỏ tí mà xe đến làm lại đông, lần nào đi làm xe cũng phải chờ dài cổ :( có khi chờ từ sáng đến chiều mới tới lượt xe mình :eek: mà em thì lại ở tỉnh lẻ :( làm xe sáng sớm đã phải lo đi, tối khuya mới lết mông được về đến nhà. Mấy lỗi nghiêm trọng toàn phải lết ra tới ĐN mới có đủ thiết bị mà làm :eek: đến là nản