Tập Lái
16/10/06
27
0
0
Em lỡ lấy con này 55T (kể cả thuế) rồi trước khi gia nhập diễn đàn.Em ngại quá khi vào diễn đàn tham khảo thi không thấy nhắc đến tên tuổi của nó.

Nó la SUZUKI SWIFT 1.3 SX tại nhật 1994,nhập về VN 1995 bien LD do công ty em thanh lý.Máy còn êm lắm,chạy đường (3người+máy lạnh) hết 6.8L/100Km, nhưng nội thất quá bèo.
Em nhờ máy bác có kinh nghiệm tư vấn giúp.
-Nếu so với Kia em thấy trên diễn đàng tư vấn từ 40 đến 50t thôi thì xe em lấy giá hơi bi cao cao roi phải không?
-Loại này có thể có phụ tùng thay thế hay không?
-Em nên làm lại nội thất -dàn ngoài cho đẹp để sử dụng cho gia đình không?Hay là....kiếm em khác.
-Nếu thay cửa diện thi tốn khoản bao nhiêu (vì các khoá mở của bị gảy hét trơn rồi)
Giúp em với nhé.

Hạng C
3/10/06
705
16
18
43
Gốc Quê Choa.
RE: Các Đại ca có biết xe này không-Tư vấn giúp em.

Bác vui lòng re-size lại cái hình trước khi post thì hy vọng bác sẽ nhận được ý kiến tư vấn, chứ bác để hình to vậy, chẳng bác nào kỳ công mà nghiên cứu, kéo tới, kéo lui mà nghiên cứu được.

Tập Lái
16/10/06
27
0
0

Uh nhỉ sorry mình vô ý quá quên kiểm tra,khó đoc thật, rút kinh nghiệm lầ sau vậy.Cảm on Bác Mê Xe nhăc nhở.

Tập Lái
20/9/06
30
0
0

Rảnh rỗi thì độ lại đi, quan trọng là máy móc thôi dòng này thường tiết kiệm xăng... máy nhỏ mà! Chạy trên 200 000km thì chuẩn bị tâm lý thay máy mới :)

Last edited by a moderator:
Hạng B1
18/2/06
85
0
0

Độ giông chiếc màu xanh đẹp đấy, hing nhu no là pergio 106 thi phai
@ bác vờ mút sò : Hình như vẫn là xe đó chứ bác .em thấy 2 cái đèn hậu giống nhau mừ.

Tập Lái
20/9/06
30
0
0

Vẫn là em Su Swift 1994 thui đó... độ mùh

Tập Lái
16/10/06
27
0
0

Ba enigma con SUZUKI SWIFT co phai la GLX 1.3 khong.Bac cho em xem noi thât cua nó đươc không.Em chi muốn lam đẹp nội thất thoi.Độ gian ngoài em sợ pham luật

Tập Lái
20/9/06
30
0
0

Để bên phần nội thất đó bạn hiền... Nhưng đính chính lại nó là Su Swift GTI 95 ;)

Last edited by a moderator:
Bị bấm 1 lỗ
17/10/06
12
0
0

con này mua về bác chuẩn bị đại tu máy hay thay là vừa, tôi đã gặp con này rồi. chia buồn bác vậy.

TIỀN NÀO CỦA ĐÓ

Tập Lái
16/10/06
27
0
0

Con này em lấy ở Công ty em mà, sao bác gặp được.
Em pót lai mây tấm hình bac "mê xe" xem lai co nhầm không nha.

Máy rất êm và tiêu hao nhiên liệu 6.8lit/100km(chở ba người+Mã máy lạnh).Sao lai làm máy lại.Em chỉ muốn làm nội thất thôi.