Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
em cũng xin xác nhận lại là cửa mở bình thường, không có chuyện xe ngừng nhả khóa. chắc bữa do em tắt điện sớm hehe!

Hạng F
14/3/13
5.958
141.205
113
Phong Lăng Độ
axim_x50v nói:
Xe em cũng thế, tuy nhiên có điểm này em hơi théc méc tí là : Mỗi khi đề máy, chạy thì cửa tự động khoá, khi dừng xe, mở cửa, nhưng ko tắt máy, khi chạy tiếp thì ko thấy cửa tự động lock, phải gạt lẫy lock bên tài thì tất cả các cửa mới khoá, hoặc khoá thủ công 3 cửa kia. Hay Ford họ chế tạo ntn nhỉ. Các bác khai sáng em với

Em cũng thấy vậy

Hạng C
13/12/11
811
69
28
axim_x50v nói:
Xe em cũng thế, tuy nhiên có điểm này em hơi théc méc tí là : Mỗi khi đề máy, chạy thì cửa tự động khoá, khi dừng xe, mở cửa, nhưng ko tắt máy, khi chạy tiếp thì ko thấy cửa tự động lock, phải gạt lẫy lock bên tài thì tất cả các cửa mới khoá, hoặc khoá thủ công 3 cửa kia. Hay Ford họ chế tạo ntn nhỉ. Các bác khai sáng em với
Bình thường bác à, vì thiết kế nó vậy. Mon em vẫn thế:)

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
gioăng cao su nóc và kính lái em có hiện tượng mục, tới mùa mưa năm sau chắc nước sẽ chảy vào xe. các bác cho em hỏi địa chỉ làm lại gioăng này và giá cả như thế nào với ạ! em xin cảm ơn!

Hạng C
13/12/11
811
69
28
kuan_ce nói:
gioăng cao su nóc và kính lái em có hiện tượng mục, tới mùa mưa năm sau chắc nước sẽ chảy vào xe. các bác cho em hỏi địa chỉ làm lại gioăng này và giá cả như thế nào với ạ! em xin cảm ơn!
"tới mùa mưa năm sau chắc nước sẽ chảy vào xe",...vậy thì lo j bác...biết đâu năm sau đi Mẹc rồi:)(em fun tí).
Em nghĩ gioăng hư chỉ còn cách thay mới thôi, vào hãng kiếm luôn cho rồi (chắc kg nhiêu đâu), chứ để nước nó vào được là méo mặt với những món khác luôn á ! Bác hỏi thử ĐNF xem thế nào.

Hạng C
13/12/11
811
69
28
kuan_ce nói:
cám ơn bác anhbac đã tư vấn, vậy chắc năm sau bác đi Mẹc rồi hén hehe! em cũng hay tăm tia mấy con Mẹc E ...
Mẹc là "lên" rồi bác, mà "lên" thì ai chả khoái, chỉ sợ "xuống - xìu luôn:D" mới đáng lo thôi

Em ít xiền và vẫn còn say nắng với Mong lắm, nên chung tình lâu á !:) (làm bạn với cụ huyluong cho vui
)

Hạng C
1/6/08
696
7
18
BVTTTW2
google.com.vn
Em cũng chỉ tăm tia nhìn cho vui mắt thôi, chứ Mon đã đáp ứng đủ nhu cầu tâm sinh lý của em rồi haha! em cũng có cái may mắn là ngồi và cảm nhận được nhiều xe từ camry 88, 2008, Zace, Jolie, grandis, jinger, Lexus 460, BMW 325, Mer C200, Mon 2.5 2003, từ 2 chỗ cho tới 52 chỗ....:D, cho tới khi cầm lái được em Mon 2.5 2005 hiện nay thì cảm thấy rất hài lòng nên chắc cũng chung sống lâu đây...! Hội Mông mình mỗi người mỗi việc nên có vẻ off gặp nhau hơi khó hả các bác anhbac, Khoamone, ....
chúc sức khỏe các bác lái Mon nha!

Hạng D
3/3/08
2.180
36
48
48
Vương Quốc Campuchia
anhbac nói:
kuan_ce nói:
cám ơn bác anhbac đã tư vấn, vậy chắc năm sau bác đi Mẹc rồi hén hehe! em cũng hay tăm tia mấy con Mẹc E ...
Mẹc là "lên" rồi bác, mà "lên" thì ai chả khoái, chỉ sợ "xuống - xìu luôn:D" mới đáng lo thôi

Em ít xiền và vẫn còn say nắng với Mong lắm, nên chung tình lâu á !:) (làm bạn với cụ huyluong cho vui
)

Em quyết định kết Mondeo già đến 2018 rồi bác ơi, từ đây đến đó off Mon là có em liền.hihi
Mondeo ai biết chăm sóc đi rất bền, an toàn tiện nghi thì khỏi bàn.

• Like
Reactions: thanhvietonline
Hạng D
28/11/12
1.257
80
48
45
huyluong nói:
anhbac nói:
kuan_ce nói:

)

Em quyết định kết Mondeo già đến 2018 rồi bác ơi, từ đây đến đó off Mon là có em liền.hihi
huyluong nói:
anhbac nói:
kuan_ce nói:

)

Cụ Huyluong phán thế thì em chẳng việc gì phải lăn tăn hehehe, chắc em cũng ráng gắn bó đến 2018 rồi tính tiếp vậy.