MZP
Hạng B2
9/5/04
341
1
0
45
Hanoi, Vietnam
RE: Cach âm - tổng hợp sau tất cả những gì đã làm

Hehe...em nghĩ là bác Chaien nóng lòng quá rồi...giá đó chắc bây giờ khác rồi. Thử nghiệm và đưa sp ra chính thức chắn chắn sẽ khác, với lại em nghĩ bác lomo cũng chưa có biểu giá đâu...đang mù đầu lo khai trương đúng ngày rồi...hồi sau sẽ rõ mà. Có một điều là em được nâng cấp lên từ 2G-3G free roài :D

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Bác Chaien hỏi khó rồi, diễn đàn là một tổ chức phi lợi nhuận thuần túy là nơi mọi người giao lưu trao đổi thông tin và học hỏi lẫn nhau, cho nên những câu hỏi như của bác liên quan đến giá cả, đến việc kinh doanh của một cá nhân cụ thể là những câu hỏi hết sức tế nhị và nhạy cảm. Đấy là thiển ý của tôi các bác khác nghĩ sao.

Trích đoạn: chaien

các bác đừng lạc đề nữa làm cho lomo ko nhìn thấy câu hỏi của em gì cả
"đề nghị lomo cho biết giá thành làm 1 em Premacy đê!trước là 1,7 bi giờ nhiêu vậy? "

Hạng B2
20/4/05
261
4
16

Trích đoạn: Mai

Bác Chaien hỏi khó rồi, diễn đàn là một tổ chức phi lợi nhuận thuần túy là nơi mọi người giao lưu trao đổi thông tin và học hỏi lẫn nhau, cho nên những câu hỏi như của bác liên quan đến giá cả, đến việc kinh doanh của một cá nhân cụ thể là những câu hỏi hết sức tế nhị và nhạy cảm. Đấy là thiển ý của tôi các bác khác nghĩ sao.

Trích đoạn: chaien

các bác đừng lạc đề nữa làm cho lomo ko nhìn thấy câu hỏi của em gì cả
"đề nghị lomo cho biết giá thành làm 1 em Premacy đê!trước là 1,7 bi giờ nhiêu vậy? "

Thế ko được hỏi giá à?...8D] ;)

Hạng B2
3/2/05
127
0
0

@Chaien:có gì bác PM cho bác lomo ấy.
@lomo: nếu báo giá cho chaien, lomo cứ tính thêm 100.000 VND, gọi là khoản thu hộ quỹ OHFC nhé:D

Tập Lái
24/11/05
15
0
0

Chào các Bác, em thấy các Bác tranh luận với nhau như thế này em thấy cũng ngưa ngứa trong lòng, em có vài điều thắc mắc trong lòng muốn tỏ bày mong các Bác làm sáng tỏ cho thằng em ngu dại này: Như Bác Mai nói diễn đàn là "một tổ chức phi lợi nhuận thuần tuý là nơi mọi người giao lưu trao đổi thông tin và học hỏi lẫn nhau" như thế không lẽ trao đổi thông tin về giá cả với nhau cũng không được phép hay sao.
Còn nữa " Đến việc kinh doanh của một cá nhân cụ thể là những câu hỏi hết sức tế nhị và nhậy cảm" Nếu nói như Bác Mai thì các Bác không nên QUẢNG CÁO vào trang này làm gì( em thấy nó buồn cười lắm[8D][8D])
Còn theo suy đoán của thằng em ngu dại này(không phải thì mong các Bác bỏ qua cho em nhé) Hình như cái chủ đề về cách âm là do vài Bác trong 4rum này chung nhau làm thì phải. Em thấy các Bác kẻ tung người hứng làm cho những người hâm mộ chóng hết cả mặt.........................Còn nữa em sẽ thỉnh giáo các Bác sau

O.S.P.D
16/12/03
1.145
9
0
www.hsevietnam.net

Bác tonnghokhong và bác Mai không được cãi nhau.
còn chuyện diễn đàn này như thế nào thì do ban điều hành thực thi và quyết định. ý kiến của bác Mai không thể và không thay mặt ban điều hành

Mai
Hạng B2
24/7/04
196
13
18
Hanoi

Có ai cãi nhau đâu bác hoa tran ơi
Hai bác Chaien và tonngokhong, hai bác hiểu nhầm ý của tôi rồi, có ai giám nói không được đâu bác, tất cả chúng ta ai cũng thích trao đổi và rất quan tâm tới giá cả là đằng khác, ngay cả việc bác hỏi trên cũng hoàn toàn có ai cấm đâu, nhưng như bác thấy đấy bác có nhận được câu trả lời đâu chỉ vì nó liên quan đến công việc kinh doanh của một cá nhân cụ thể trên diễn đàn, rõ ràng là rất tế nhị khi trả lời public. Đó là thiển ý của tôi, nếu lỡ làm các bác phật ý thì xin hai bác bỏ quá cho.
Bác tonngokhong, bác làm tôi hơi bất ngờ đấy, tôi cũng như bác, không hề biết cái ông lomo mồm ngang mũi dọc như thế nào cả, tôi chỉ đơn giản thấy bác chaien hỏi hai ba lần mà không có câu trả lời thì có ý giúp bác ấy thôi, sao bác đã vội vàng kết luận như thế.

Xin lỗi tất cả các bác vì lỡ làm lệch chủ để của topic này. Đề nghị các bác trở lại chủ đề cách âm.

Tập Lái
24/11/05
15
0
0

Dạ thưa Bác hoatran thực sự là em không có ý cãi nhau mà em chỉ đưa ra cái ý kiến của mình để anh em cùng tham khảo bàn luận và cũng là để xây dựng diễn đàn của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn vững mẹnh hơn thôi ạ.
@hoatran: đoạn cuối em không hiểu ý Bác.
@Mai: em cũng như Bác chưa biết cái ông lomo như thế nào cả và làm ăn ra sao......Em đã đắc tội với Bác rồi ! Mong Bác xá tội cho em nghen:D:D:D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: tonngokhong

Dạ thưa Bác hoatran thực sự là em không có ý cãi nhau mà em chỉ đưa ra cái ý kiến của mình để anh em cùng tham khảo bàn luận và cũng là để xây dựng diễn đàn của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn vững mẹnh hơn thôi ạ.
@hoatran: đoạn cuối em không hiểu ý Bác.
.
Bác Hoa trân trả lời như thế quá rõ ràng rồi mà Lão Tôn ý kiến của Bác MAI là ý kiến cá nhân của bác ấy dù đúng hay sai .
Còn nữa nếu bác chưa rõ nữa thì hãy từ từ xem lại cách hành văn của Bác ở những đoạn trên bác dùng quá nhiều dấu ........ đầy ẩn ý và kết thúc bằng câu
.........................Còn nữa em sẽ thỉnh giáo các Bác sau
, trong khi chưa ai đòi dạy dỗ bác cả để bác phải lễ phép đến độ
Dạ thưa Bác hoatran
.
Đến đây bác còn chưa rõ nữa thì bác chịu khó đọc thêm nhiều bài nữa trong 4R này xem có ai hành văn như bác không để có thể
xây dựng diễn đàn của chúng ta ngày càng hoàn thiện hơn vững mẹnh hơn thôi ạ.
. Đấy là cái khác thứ nhất của OS so với các Diễn đàn khác và cũng còn nhiều cái khác lắm đó bác.
Còn theo suy đoán của thằng em ngu dại này(không phải thì mong các Bác bỏ qua cho em nhé) Hình như cái chủ đề về cách âm là do vài Bác trong 4rum này chung nhau làm thì phải. Em thấy các Bác kẻ tung người hứng làm cho những người hâm mộ chóng hết cả mặt.........................
Cái này gọi là Bên cạnh cái xuất sắc luôn có 1 cái tầm thường . Bác vừa xuất sắc đoán ra chủ nhân của Cách Âm OS thì lại quá dễ dãi khi bảo kẻ tung người hứng làm bác chóng mầt và .......lại nhiều chấm . Bác có biết là những người bắt đầu tìm hiểu và thực hành từ 1G , 2G , 3G và ngay cả những người tự nguyện làm chuột bạch, họ còn đau bao nhiêu khi đọc những dòng này không ? Để những người chưa làm cách âm như E và bác từ từ cân nhắc và chọn được cái tốt nhất . Vài suy nghĩ đến Bác nếu bác phật lòng cho E xin lỗi . Nếu Bác hiểu được vấn đề mà E có bị Bấm 1 lỗ( vì Bác HOA TRÂN đã nhắc nhỡ) E cũng thấy vui vì lòng E thanh thản . Thân:D:D

Hạng C
15/6/04
821
12
0

...Hai bác Chaien và tonngokhong, hai bác hiểu nhầm ý của tôi rồi, có ai giám nói không được đâu bác...
Bắt quả tang bác này viết sai chính tả nhé !:D:D:D
tôi cũng như bác, không hề biết cái ông lomo mồm ngang mũi dọc như thế nào cả, ....
Đây nè bác

Cach âm - tổng hợp sau tất cả những gì đã làm