Hạng B1
16/12/05
93
1
8
RE: Cach âm - tổng hợp sau tất cả những gì đã làm

Lomo cho hỏi làm chống nóng 3G cho em Siena 1.3 hít bao nhiu vay. Tôi là lính mới có gì mong các Bác chỉ giáo. cả đời mới tậu được Siena khổ quá.

Hạng B2
6/4/04
419
27
18
Cao Lãnh

Trích đoạn: longelx
Lomo cho hỏi làm chống nóng 3G cho em Siena 1.3 hít bao nhiu vay. Tôi là lính mới có gì mong các Bác chỉ giáo. cả đời mới tậu được Siena khổ quá.
@longelx: bác thử qua 45 Thái Hà (Hà Nội) xem sao, bác lo-mo đang làm ở đó (mở cửa hàng hẳn hoi chứ chẳng đùa đâu).

Hạng B2
7/11/05
164
52
28

Các bác không tranh thủ lúc Lomo còn chưa khai trương thì chạy ra đấy làm ngay. Có khi lại miễn phí đấy. Sáng 1/1/2006 tớ táng 1 phát cái đầu Camry vào cột điện vỡ đèn, vỡ xi nhan, cản trước và nắp capo móp méo hết cả. vội vàng phi ra 45 Thái hà dỡ cái cửa sắt ra phi vào. 2 đến 3 bác thợ gì đấy cùng với Lomo xúm vào hết khoảng 3 tiếng gì đấy, vừa làm đồng vừa làm sơn. lúc xong vừa cảm ơn vừa có ý định hỏi hết bao nhiêu thì thấy bác Lomo trả lời tỉnh bơ ( bọn em chưa khai trương nên chỉ làm giúp anh thôi, miễn phí ). làm mình nghe xong tiếc ngẩn cả người. Đáng nhẽ nhân cơ hội ấy phải nhờ sơn cả cái xe mới phải chứ nhỉ.
Anh cảm ơn Linh nhé. Xe vác về mà không ai nhận ra là có việc gì đã xẩy ra với nó cả. hôm nào anh qua anh em mình lại cafe với nhau nhé.
Các bác có việc gì sao không mau lên. Trong lúc chưa khai trương thì vẫn miễn phí đấy:D

Tập Lái
5/10/05
11
0
0

Điêu hơn cả quang dũng thật ..Em cóc tin. [8|]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
7/11/05
164
52
28

Trích đoạn: Sleepyhead

bác chưa gặp linh thì ko tin cũng đúng thôi

Hạng B1
12/6/05
97
0
6
51
TP HCM

Chúc mừng Linh nhé ... đã có chỗ ở mới rồi ... ai dè lại về gần nhà của mình ở Thái Hà. Khi nào rảnh qua Linh-bây giờ mình đã chuyển hẳn vào Sài gòn-sẽ qua nâng cấp vợ hai từ 2 G lên 3 G nhé. Chúc công việc thành công. Thân.

Hạng B2
14/10/04
136
13
18
Trái Đất

Trích đoạn: Sleepyhead

Cũng không có gì để nói nhiều hơn: bác Đầu ngủ không tin thì "hãy thử một lần rồi xem, ...";)

Hạng B2
27/12/04
380
1
18

Ai cũng thử như bác quang zũng thì bác lomo mệt nhỉ[:-]. Chúc bác lomo sớm đi vào hoạt động chính thức.

Hạng B1
16/12/05
93
1
8

@baosinh:
Cảm ơn bác Báo Xinh. Em mới vào nghề nên kém lắm, có kinh nghiệm gì hay nhờ các Bác chỉ giáo.
Trích đoạn: baosinh

Trích đoạn: longelx
@longelx: bác thử qua 45 Thái Hà (Hà Nội) xem sao, bác lo-mo đang làm ở đó (mở cửa hàng hẳn hoi chứ chẳng đùa đâu).

Hạng B1
9/12/05
96
0
0
52

bác PM cho em cái giá làm chống ồn cho lac max với.
Cảm ơn bác