Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Trời vụ này phức tợp nè. 1. Cách trạm 5km chuẩn bị tiền, lục lại bảng giá trên các báo, 2. Cách trạm 3km chuẩn bịbtinh thần thép để đối đáp với nhân viên họ sẽ k tra họ tên tuổi ngày tháng năm sinh, thế kỷ sinh, họ tên bố mẹ vc, bố mẹ vợ, bố mẹ chồng, anh em ruột ae vợ ae chồng, con hay cháu nội ngoại. Ktra địa chỉ cư trú, tên chủ tịch phường xã xem có thạt không. K tr giấy tờ xe, số máy khung, kiểm định phí btr đ b. Ktra xem lái xe có bao giờ vi phạm.luaajt gt không, có rượu bi thuốc lá thuốc lào không, lái xe có chửi tục không, và xe có rửa sạch sẽ không hay để dơ dáy. Mỗi khi nhậu xong có đi tăng 3 đến z không, có bo đẹp cho sở thú không. .... bác cứ chuẩn bị kỹ như vậy rồi hãy qua trạm nhá. Em fun. Nói thật là đi qua trạm nó giống như đi mua rau vạy đó. Ăn bánh, ý quên ăn rau trả tiền...k có gì mà phải lo, cứ thế mà đi thôi.​

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
ờ e cũng tính hỏi dụ này, lỡ nhiều khi mình mắt nhắm mắt mở lủi vô lane tự động, rồi phía sau 1 hàng dài theo sau, thì sao các bác?, ko lẽ bắt cả hàng lùi ra cho mình ra, e để ý thấy booth tự động cũng có mấy e xinh xinh ngồi mà ko du di lấy tiền mặt đc hả ta, các bác giải ngố giúp e, e chưa gặp phải TH này bao h
Vẫn vào được, vẫn có vé để qua. Bác vào thử đi, e bao.

Hạng C
8/10/13
558
266
63
tới trạm hạ kiếng, đưa tiền mua vé, lấy vé, chờ mở barier. nếu k muốn thì cứ thế chạy qua luôn về thay kiếng chắn gió cũng được.
Đền cái barie nữa bác. Cộng thêm có thể bị ăn múc vài phát do phá hoại tài sản ....

Hạng D
5/2/15
3.607
6.324
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Cẩn thận 1 là với không tới 2 là cạ hông. Khi lấy thẻ hay đưa tiền nên về N, lúng túng nhầm ga 1 phát là được lên thớt cho mấy anh này chém.
Trước em bị lần đầu không biết nên chạy mịa lên cái bốt (làn trong cùng sát con nhệch) ngó lên đếch thấy cửa thu tiền, đành phải xuống xe quay lại bấm.