Hạng D
19/11/15
1.085
3.333
113
ờ e cũng tính hỏi dụ này, lỡ nhiều khi mình mắt nhắm mắt mở lủi vô lane tự động, rồi phía sau 1 hàng dài theo sau, thì sao các bác?, ko lẽ bắt cả hàng lùi ra cho mình ra, e để ý thấy booth tự động cũng có mấy e xinh xinh ngồi mà ko du di lấy tiền mặt đc hả ta, các bác giải ngố giúp e, e chưa gặp phải TH này bao h
Bác yên tâm, trường hợp này buộc họ phải bán vé cho bác:3dcuoi:

• Like
Reactions: hoangtan1312
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Các bác cho hỏi vụ, 1 vé mà đi 2 trạm liên tục thế nào các bác?

Hôm đi Vũng Tàu thấy có ông đó cầm 1 vé đi 2 trạm, e bắt chước đưa vé trạm trước đó, nó cho đi luôn, hình như trên cùi vé còn 1 chỗ để xé nữa, vé e thì nó nhìn rồi cho đi luôn.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Các bác cho hỏi vụ, 1 vé mà đi 2 trạm liên tục thế nào các bác?

Hôm đi Vũng Tàu thấy có ông đó cầm 1 vé đi 2 trạm, e bắt chước đưa vé trạm trước đó, nó cho đi luôn, hình như trên cùi vé còn 1 chỗ để xé nữa, vé e thì nó nhìn rồi cho đi luôn.
Đúng 1 vé 2 trạm, bác đọc thông báo ngay tại trạm đó, nêu k biết là tốn thêm một lần vé nữa vì nhân viên của trạm k ai biết bác đi từ đâu đến đâu để nhắc nhở bác vụ đó đâu. Đặt trạm như vậy để tránh ae né trạm đó bác.

• Like
Reactions: Nghiatvt
Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Đúng 1 vé 2 trạm, bác đọc thông báo ngay tại trạm đó, nêu k biết là tốn thêm một lần vé nữa vì nhân viên của trạm k ai biết bác đi từ đâu đến đâu để nhắc nhở bác vụ đó đâu. Đặt trạm như vậy để tránh ae né trạm đó bác.
Mấy lần e đi toàn chơi 2 vé, thế hôm nào ghế đòi lại tiền mới đc, NV bán ve cũng éo giải thích, còn mình đến trạm thì nhanh nhanh để xe sau còn đi, thiệt hại thiệt hại!!!