Hạng B2
23/5/07
167
1
18
53
Re:V/v hoạt động của chi hội

Chắc là vì bác chưa đi off với anh em bao giờ nên không cập nhật thông tin thường xuyên. Chứ hội BFC dường như ngày nào mà chẳng off. Bác phải nhập hộ khẩu với hội trước sau đó mới biết được lịch sinh hoạt thường kỳ cũng như bất thường của hội (Vốn không công bố rộng rãi). Chào bác.

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38

Vậy để bữa nào nhấn tin bác legia ra off với ae cho vui.

PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang

bác chịu khó theo dõi thông tin được gởi bí hiểm thì mới biết dc hành tung của hội.hehe.nói chứ hôm nào off thì Caubasg sẽ pm cho bác.Bác Pm sđt cho Cauba đi rồi đợi " chim sẻ gọi đại bàng" là quất thôi....hehe

Chi Hội Trưởng P.O.C

PIT nói:
bác chịu khó theo dõi thông tin được gởi bí hiểm thì mới biết dc hành tung của hội.hehe.nói chứ hôm nào off thì Caubasg sẽ pm cho bác.Bác Pm sđt cho Cauba đi rồi đợi " chim sẻ gọi đại bàng" là quất thôi....hehe

Còn vụ rửa xe nữa em . Ko thì ba gác , gương tặc nó lại đến thăm . Tháng 7 này cô hồn nhiều lắm :D

Hạng D
28/2/05
2.108
485
83

To@Legia: Thật ra nếu bác theo dõi các Topic off của Chi hội BFC thì sẽ thấy ko ít!!Thành lập mới 10 tháng nhưng em thấy cũng nhiều hơn các chi hội khác!
Off chính thức theo hình thức caravan thì hầu như đều có theo từng tháng: miền Tây, Nha TRang, Đà Lạt, Long Hải,Singapore..có nội dung thư giãn gia đình hay kêt hợp thiện nguyện. Các hương trình off này sẽ tiếp tục duy trì ở các địa điểm hấp dẫn khác và nếu có điều kiện về thời gian em hi vọng nhà BFC sẽ cùng nhau du lịch nước ngoài như HONDA hay TFC.
Off phong trào chung với OS thì đầy đủ: đá banh, tennis, offroad..ko thiếu món nào.
Off café, “ăn trưa” hàng tháng thì vẫn đều và em cũng có PM cho bác chủ nhật rồi!
Off lẻ như lai rai bia bọt, karaoke, bar, xyz thì em ko đếm hết á!
Thông tin về mua bán, sửa chữa xe: Các thanh viên trong chi hội có thông tin bổ ích hay cần giúp đỡ, hỗ trợ về xe mình đi đều được nhắn tin lẫn nhau rất nhiệt tình!
Cuối cùng em nghĩ có lẻ do bác mới tham gia vào Chi hội và trùng vào thời điểm nhiều chương trình chung của OS và lễ nên các thành viên có kẹt về thời gian nên chưa có dịp thôi!!Hi vọng sẽ off cung bác thời gian tới cùng BFC!
Bác thấy em BMW nó khác người thế nào thì nhà BFC này cũng có chút tính chất đó ạ!
P/S: em thấy cái vườn nhà bác khá hay cho 1 ý tưởng nào đó ạ!

Hạng D
11/8/10
1.328
21
38
http://hoanggiatuning.com

haobui nói:
Mai 2/9 off nè . Bác đi ko ?

haobui nói:
PIT nói:

Còn vụ rửa xe nữa em . Ko thì ba gác , gương tặc nó lại đến thăm . Tháng 7 này cô hồn nhiều lắm :D

caubasg nói:
To@Legia: Thật ra nếu bác theo dõi các Topic off của Chi hội BFC thì sẽ thấy ko ít!!Thành lập mới 10 tháng nhưng em thấy cũng nhiều hơn các chi hội khác!
Off chính thức theo hình thức caravan thì hầu như đều có theo từng tháng: miền Tây, Nha TRang, Đà Lạt, Long Hải,Singapore..có nội dung thư giãn gia đình hay kêt hợp thiện nguyện. Các hương trình off này sẽ tiếp tục duy trì ở các địa điểm hấp dẫn khác và nếu có điều kiện về thời gian em hi vọng nhà BFC sẽ cùng nhau du lịch nước ngoài như HONDA hay TFC.
Off phong trào chung với OS thì đầy đủ: đá banh, tennis, offroad..ko thiếu món nào.
Off café, “ăn trưa” hàng tháng thì vẫn đều và em cũng có PM cho bác chủ nhật rồi!
Off lẻ như lai rai bia bọt, karaoke, bar, xyz thì em ko đếm hết á!
Thông tin về mua bán, sửa chữa xe: Các thanh viên trong chi hội có thông tin bổ ích hay cần giúp đỡ, hỗ trợ về xe mình đi đều được nhắn tin lẫn nhau rất nhiệt tình!
Cuối cùng em nghĩ có lẻ do bác mới tham gia vào Chi hội và trùng vào thời điểm nhiều chương trình chung của OS và lễ nên các thành viên có kẹt về thời gian nên chưa có dịp thôi!!Hi vọng sẽ off cung bác thời gian tới cùng BFC!
Bác thấy em BMW nó khác người thế nào thì nhà BFC này cũng có chút tính chất đó ạ!
P/S: em thấy cái vườn nhà bác khá hay cho 1 ý tưởng nào đó ạ!

Bác haobui ạ, vì tuần trước đã lỡ dại hẹn với bà cả nên 2/9 này e xin .. thua. Nhưng nếu được thì 4/9 (thứ 7) mình off được không các bác?
@caubasg: cái nhà đó e xây tặng cho 2 cụ, còn vợ chồng e ơ riêng ạ.....

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Re:CAFÉ sang Chủ Nhật(22/8/2010)!

tối nay vừa chạy xe vuông góc với bác Vàng Anh , giật mình tưởng đối đầu với Police vì xe bác chớp xanh đỏ loạn cả lên

Hạng D
31/8/06
1.581
47
48
40
Q5.Tp.HCM
otosaigon.com
Re:CAFÉ sang Chủ Nhật(22/8/2010)!

caubasg nói:
Linhperfume nói:
hihi, các bác off giờ này mới về đó à, sợ thiệt

Nhà BIM về sớm bác ạ !!
Tập họp các vợ 2, cảnh quan mát mẻ và thoáng đãng

Uploaded with ImageShack.us

Mấy Bimers đến sớm tranh thủ 888, hình như cha nào đến???

Thằng cha nào đang đến nhìn thấy ghét dữ !!!thì ra là Má Hảo
URL=http://img90.imageshack.us/i/img6114n.jpg/]
[/URL]

Ở hình đầu tiên em thấy chiếc 530i có bộ mâm đẹp quá, và màu xám ti tan của bộ mâm cũng đẹp nữa, bác chủ xe cho em hỏi là đó là màu mâm zin nó thế hay là bác sơn lại vậy ạ? Cảm ơn bác chủ xe và anh em hội nhà Bim, lâu quá không được off cùng các bác !

Last edited by a moderator: