Hạng B2
21/1/13
249
20
18
HCM
Khi bà cả tôi lấy bằng 4B thì tôi không cho lái một mình ngay đâu. Chiều nào cũng chạy qua khu Tạ quang bửu cho bả chạy lòng vòng trong đó gần cả tháng ( đem theo mấy cái ghế nhựa làm sa hình cho bả tập lùi xe ). Sau đó chủ nhật bỏ 2 F1 ở nhà 2 vợ chồng lái xe đi Vũng tàu ( đi thì thật sớm, về thì trễ - cho đường vắng ) ra tới QL51 mới để cho bả chạy, vậy mà vẫn còn sợ đó. Giờ thì khỏe rồi, đi chơi xa 2 vợ chồng thay phiên nhau cầm lái, khỏe re.....

Hạng B2
8/3/13
334
329
63
Bác chủ phải nhiệt tình huấn luyện từ từ cho cứng cáp hơn nhé. E ra đường gặp mấy mợ chẳng hiểu sao e cứ ghê ghê. Toàn mời đi trước

Hạng D
4/2/10
3.390
30.083
113
Bình Phước
caphocsinh.xim.vn
Văn ôn võ luyện thôi. Đờn ông - bác tài khi còn là lái mới cũng thế thôi, ai ngồi kế bên cũng run đùi, tim đập loạn xạ thôi. Vậy thì mợ lái, lái mới, tài non mà mình ngồi kế bên cũng y vậy!
Nói chứ nhiều tài già lái, em ngồi kế bên con run hơn!!!

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
blackcucu nói:
Em cũng tâm trạng giống bác chủ. Mắt đảo liên tục, tay trái nắm chặc thắng tay thủ thế
Những xe có thắng tay bên cạnh ghế lơ thì thế...Như xe e thắng tay nằm dưới chân bên tài thì fai làm sao ah...:D:D

Hạng B2
2/3/08
129
19
18
www.apco.com.vn
Vampire_Bear nói:
blackcucu nói:
Em cũng tâm trạng giống bác chủ. Mắt đảo liên tục, tay trái nắm chặc thắng tay thủ thế
Những xe có thắng tay bên cạnh ghế lơ thì thế...Như xe e thắng tay nằm dưới chân bên tài thì fai làm sao ah...:D:D
Bác thò chân sang :p . Xe em cũng thế, nhưng vận động mãi mà bà cả chưa chịu đi học lái.

Hạng F
1/8/12
5.727
5.739
113
TP HCM
Còn em thì ngồi kế bên đạp thắng tưởng tượng khi lần đầu bà cả lái mai là em chọn đoạn đường vắng ven biển cho bà cả lái. Nhưng dần cũng quen khi bà cả lái mình cũng yên tâm nhưng ngồi kế bên phải quan sát phụ chứ không dám chợp mắt hoặc thư giản.

Hạng B2
4/9/12
255
2
16
Lần đầu cầm lái em còn run, huống chi người ngồi bên cạnh

Hạng D
4/8/09
2.536
45
48
Vampire_Bear nói:
blackcucu nói:
dạ thì bác nắm cái cần khác ko nó rụng mất ạ

Hạng F
14/9/04
9.900
27.528
113
Q3
bà xã tui chạy ngon rùi , MT nhá , nhưng xử lý de chuồng còn yếu quá, bữa xém chút đi cái kính hậu ràu

chắc tại bả toàn bị tui de vào , hehehe