Hạng C
25/8/23
696
691
93
Ủa, xe bác chủ mua lâu chưa mà bản 4x2 còn xài màn hình phiên bản chưa nâng cấp vậy ? Bác cũng mua ở City Ford hử, sao bác chủ có màn giao xe hoành tráng thế nhỉ, gato quá.
City Ford phải ông Chánh làm xếp không?

Hạng D
16/11/20
2.647
7.898
113
37
City Ford phải ông Chánh làm xếp không?
Em nào biết ông nào làm sếp bên đó. Bữa có ra hỏi 02 đại lý thì thấy sale bên này tận tâm hơn, ưu đãi cũng hơn nên mới chốt bên này.

Hạng D
16/11/20
2.647
7.898
113
37
170 mã lực thì hơi yếu
210 mã lực thì dính cái bi turbo
Em đi được 1 thời gian thì thấy cũng chả yếu lắm đâu, đơn giản là tốc độ tối đa tại VN nó cũng max 120 nên chọn xe có sức kéo lớn đi đèo dốc ok hơn là được. Mà công nhận lúc đầu turbo chưa mở thì đi trong phố ì hơn, không mượt nhưng đi cao tốc, đường trường khi turbo mở rồi thì ngon. Đơn giản là hộp số 6 cấp nó phù hợp hơn hộp số 10 cấp lúc sang số chứ thấy đa số xe mà lỗi của Ford toàn dính cái biturbo.

Hạng C
25/8/23
696
691
93
Em đi được 1 thời gian thì thấy cũng chả yếu lắm đâu, đơn giản là tốc độ tối đa tại VN nó cũng max 120 nên chọn xe có sức kéo lớn đi đèo dốc ok hơn là được. Mà công nhận lúc đầu turbo chưa mở thì đi trong phố ì hơn, không mượt nhưng đi cao tốc, đường trường khi turbo mở rồi thì ngon. Đơn giản là hộp số 6 cấp nó phù hợp hơn hộp số 10 cấp lúc sang số chứ thấy đa số xe mà lỗi của Ford toàn dính cái biturbo.
Mấy chiếc Suv của Mit, Toy ..đời trước 180 Hps đã bị chê yếu rồi.
Mình thực sự ngạc nhiên khi chiếc Ford to thế mà chỉ 170, vì xưa giờ Ford luôn làm động cơ mạnh hơn hẳn đối thủ.

Hạng B2
5/9/18
163
225
43
mình thấy chả yếu tí nào. chỉ có chạy phố thì nó có độ lì. còn đường trường, thích vượt là vượt. full tải hay ko cũng vậy. cũng ko hiểu mấy ông hay chê yếu là có đi chưa hay chỉ toàn thích nhìn số hp rồi phán haha

• Like
Reactions: Khanh Tran Cong
Hạng D
16/11/20
2.647
7.898
113
37
mình thấy chả yếu tí nào. chỉ có chạy phố thì nó có độ lì. còn đường trường, thích vượt là vượt. full tải hay ko cũng vậy. cũng ko hiểu mấy ông hay chê yếu là có đi chưa hay chỉ toàn thích nhìn số hp rồi phán haha
Mình cũng thấy thế, chế độ bình thường đã vượt tốt, xe mình mở chế độ sport xong cảm giác tăng tốc và độ vọt không thua xe xăng là mấy. Đi đường trường, cao tốc vẫn đủ sức vượt tốt. Mà thôi, mỗi người 1 quan điểm, xe mình mình chạy thấy ổn là được.

• Love
Reactions: trannanh
Hạng C
6/8/17
851
689
103
bốn bể
ko rõ bác chủ thớt đã bán được xe chưa. Thấy bác lấy xe nhanh như 1 cơn gió và sau đó bán xe cũng nhanh như 1 cơn lốc.

Tập Lái
25/10/23
1
0
1
38
Các cụ cho em hỏi, xe này để trong nhà có mùi dầu ko ạ?