Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.636
1.854
113
38
Cà Mau
Undertaker. nói:
Ha Sonata nói:
Giá mà được gặp bác Vũ trông tiệc mừng cưới vự chồng red thì vui lắm nhỉ!

hông thấy mời làm sao dám đi anh :D:D, ai mời là em đi ah, đang thèm ăn tiệc hihihi.
Hôm nay vào kiếm hội đá banh SOS để mắng vốn vì hủy kèo bên em hehe, nên mới vào thấy topic này. Tưởng là hôm nay đội bóng bên em giao hữu với SOS các bác rối đấy, nhưng bị hủy kèo phút cuối :D
Các bác cứ suy nghĩ "lúc mình gặp nạn thì rất cần 1 sự giúp đỡ" thì lúc người khác bị cũng như mình thôi, thế thì giúp được gì ta cứ giúp vậy :D:D.
Chúc SOS ngày càng phát triển và phát huy tinh thần nghĩa hiệp.
Bác mắng vốn em đi cho em thấy thanh thản :mad:

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.573
3.087
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
nhumaithich4b nói:
nếu ko có gì thay đổi cuối tuần này sẻ được gặp bác Undertaker.
[:O][:O][:O] vụ gì vậy bác?? biết trước là cuối tuần cần em cứu hộ luôn hả?? :D:D:D. Thứ 7 này em Caravan với Mitsubishi rồi nhé bác, hay là bác có đi chung mà em ko biết tên vậy??
@Jangnhut: đời chả mấy khi vui mà bác, lâu lâu mới được mắng vốn người ta mà...em toàn bị mắng vốn ko ah hehhe. Bác thu xem tuần nào bên bác rãnh thì ới em trước mình Giao Hop lại nhé, thứ 5 là đẹp ngày nhất :D:D

Chi Hội Trưởng MFC
14/9/11
2.799
726
113
46
Ec, mò mẫm vào SOS tham khảo, ai dè chiến hữu mình đang tung hoành ngang dọc ở đây.
Rất ngưỡng nộ tinh thần vì đồng đội của bác, chiều nay ra sân em mời nước mía nhé hehe.
@all : ngoài cứu hộ, bác ấy còn cứu nhiều thứ khác nữa đó các bác... em tâng bốc đồng đội xíu:D

Hạng B1
16/7/12
65
1
8
baothan nói:
Ec, mò mẫm vào SOS tham khảo, ai dè chiến hữu mình đang tung hoành ngang dọc ở đây.
Rất ngưỡng nộ tinh thần vì đồng đội của bác, chiều nay ra sân em mời nước mía nhé hehe.
@all : ngoài cứu hộ, <span style=""color: #ff0000;"">bác ấy còn cứu nhiều thứ khác nữa đó các bác</span>... em tâng bốc đồng đội xíu:D
Có cứu net không bác, he he em đùa tý :D

Hạng D
19/6/11
1.815
345
83
HCM - MFC
Lặn lội vào đây thắng bác Vũ nhà mềnh veri gut sos ... Chuẩn bị len chức tém rửa hoàng tráng nha ... Có gì các bác sos vote cho bác undertaker