Luật Giao Thông Căm phẫn

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
8/6/07
2.099
21
38
Sông Bé
RE: Căm phẫn: FUCK YOU, VIỆT NAM!

Thôi bỏ qua đi bác ! họ còn đang ăn cơm xứ mình mà (tha hương cầu thực)! tại họ nóng quá mất khôn thôi ! mà bác cũng làm tên Tây đó khiếp vía một phen rồi còn gì !:D:D[8D]

Hạng B2
10/3/08
224
0
0

Theo em, để dạy cho nó nhớ đời, con người chứ có phải con cẩu đâu.:mad: Đặc biệt là đất Việt Nam không thể quá khinh thường như vậy.
Bác làm bangf cách cho mấy chú em đánh giày ít tiền, rồi lừa buổi sáng lúc thằng Tây đi làm ra khỏi ngõ, ném ít mắm tôm hay nước tiểu vào người rồi ù té quyền là xong.:D

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Đừng làm vậy kg ổn đâu bác ơi, Có muốn gì thì cứ gặp thẳng nhau để nói chuyện,Mình kg có lỗi thì sợ gì ?cần thiết nhắc lại bắt nó Xin Lỗi .....thế thôi .:D
Trích đoạn: Civic_MT

Theo em, để dạy cho nó nhớ đời, con người chứ có phải con cẩu đâu.:mad: Đặc biệt là đất Việt Nam không thể quá khinh thường như vậy.
Bác làm bangf cách cho mấy chú em đánh giày ít tiền, rồi lừa buổi sáng lúc thằng Tây đi làm ra khỏi ngõ, ném ít mắm tôm hay nước tiểu vào người rồi ù té quyền là xong.:D

Hạng C
14/2/05
735
2
18
57
Hà Nội

Em nghĩ bác hơi nóng quá.
Bọn tây nó nói f*ck you quen miệng như mình nói đ.m. vậy thôi, có thể từ Vietnam nó dùng như từ cảm thán chứ chưa chắc nó định chửi VN đâu.
Với lại bọn nó sang đây là khách, mình là chủ, bỏ qua một chút cũng được mà.

Có chuyện chú người dân tộc Thái vào quán phở cùng với chú người Kinh.
Chủ quán hỏi có cho hành không? Chú người Kinh bảo: có, nhưng đừng cho hành thái!
Chú người Thái tưởng chú kia nói đểu mình, cũng nói: còn của tao thì đừng cho hành kinh nhé!

Nhiều khi ngôn ngữ cũng gây rắc rối ra phết đấy!

Hạng D
12/12/03
2.829
4.062
113
Vietnam

Bác dí theo nó...chỉ mặt nó là e hâm mộ lắm rùi..e nghĩ thằng Tây đó giờ chắc cũng khiếp vía rùi...

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113
RE: Căm phẫn

Cám ơn các bác đã quan tâm:D

@ bác Lơ: e post hình nó lên đây có vi phạm pháp luật không ạ?[8|]

Hạng C
5/3/08
884
55.906
93
Sì ghềnh

Theo em thì phải xử, nếu nó chủ nói Fuck không thì cũng chỉ như mình chửi thề ĐM nhưng ở đây nó nói fuck you là chỉ đúng bác. Lại thêm Vietnam vào nữa là nó chửi cả nước. Bác cho em cái địa chỉ, em ra nói chuyện phải quấy với nó :)

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG

Em nóng mặt rồi đây. Bỏ qua là thế nào!
Có thể ghép vào tội lăng mạ người khác được chứ nhỉ? Ở đây còn là lăng mạ cả 1 quốc gia. Em nghĩ vụ này xử được. Còn nhớ khi CQ Mỹ ra quy định người nước ngoài từ các nước không thuộc phương Tây vào Mỹ phải chụp ảnh và lấy vân tay, có anh phi công nước ngoài khi chụp ảnh đã ra dấu giống với câu mà thằng mũi lõ kia nó chử bác hnhcuong ấy và sau đó là tụi sân bay nó gọi cảnh sát luôn, có ra tòa và hình như bác phi công kia đã bị trục xuất đó. Bằng chứng thì không phải lúc nào cũng có được. Bác không thấy có trường hợp quấy rồi tình dục xảy ra cả chục năm sau người ta mới kiện mà vẫn kết tội được, cũng chẳng có ai làm chứng hết.
Phải cho thằng này một bài học.

Last edited by a moderator:
Hạng D
11/1/08
2.042
603
113

Trích đoạn: sonnguyen

Bác có lạng lách hay biểu hiện gì quờ quạng kg?
Nếu vô cớ mà thằng Tây nó chửi em thế em cũng táng cho nó vỡ mặt.:mad:

Em có uống- không nhiều và cực kỳ chuẩn trong hành vi của mình:D

Trích đoạn: Mr.Thiet

Ngôn ngữ đường phố...Chắc chắn thằng Tây đó đã từng nhiều lần nghe: Đ...má thằng Tây ,ở VN rồi,và nó học ta đó thôi. Bỏ qua!!!

Trích đoạn: vinhhip

không fân biệt tây hay tàu mình ko sai mà nó F*UCK mình thì cứ phải khâu mồm nó lại :mad:

Nếu nó chỉ Fxxxx chỉ mình em, em đã bỏ qua từ đầu!

Trích đoạn: ntchonthanh

Thôi bỏ qua đi bác ! họ còn đang ăn cơm xứ mình mà (tha hương cầu thực)! tại họ nóng quá mất khôn thôi ! mà bác cũng làm tên Tây đó khiếp vía một phen rồi còn gì !:D:D[8D]

Đúng là lúc đầu ở trụ sở CA P.11, nó như gà mắc tóc vậy, nhưng đến lúc phiên dịch của nó tới, nó thay đổi thái độ liền bác ạ!

Trích đoạn: AcuraNSX

bác Hải Lơ đã cho phép bác rồi thì bác cứ post đi:D

Trích đoạn: otosaigon

Bác up ảnh lên cho anh em xem với... nhưng cũng khuyên anh em OS cũng chả làm gì hết.. ra đường lỡ nhìn mặt thằng Tây đó.. hình dung ra bãi phân chó.. té ra chỗ khác cho nó lành :D

OK! trưa đi làm về em post hình cho các bác cho dễ hình dung cái bãi . . .

Trích đoạn: hung279

Theo em thì phải xử, nếu nó chủ nói Fuck không thì cũng chỉ như mình chửi thề ĐM nhưng ở đây nó nói fuck you là chỉ đúng bác. Lại thêm Vietnam vào nữa là nó chửi cả nước. Bác cho em cái địa chỉ, em ra nói chuyện phải quấy với nó :)

Em đồng ý với bác, không có từ Việt Nam e đã không CĂM PHẪN.
Nhưng bác không nên manh động nhá, theo lời khuyên của Bác Lơ nghe:D

Status
Không mở trả lời sau này.