Hạng D
11/6/14
2.413
13.053
113
Cập nhật thêm các bác trên tuyến đường Phạm Văn Đồng này
- Từ ngày 23/9 cấm xe làn cơ giới rẻ phải từ PVĐ vào KHa Vạn Cân và họ cũng đã cắt 1 phần dải phân cách giữa làn xe hỗn hợp và làn xe cơ giới. Để khi các xe cơ giới muốn rẽ phải thì các xe làn cơ giới có thể vào làn hỗn hợp để rẽ
- Đã mở đèn giao thông tại vòng xoay Chùa Ưu Đàm
Đèn chỗ này nó bị man đó bác, nhiều khi nó đỏ cả 2 đèn mỗi khi có xe lửa đi qua

Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
Bác hơi nhầm 1 tí, hiệu lực bb phân làn chỉ đến cầu Hang thôi, qua cầu là ngã 3 rồi nên bb hết hiệu lực
Hí hí, thiên hạ dàn đội hình từ trước khi tới emart luôn anh ơi. Dạn dày sương gió luôn.

• Like
Reactions: Vinh Doan
Hạng C
7/3/15
523
246
43
24
Ho Chi Minh City, Vietnam
Đèn chỗ này nó bị man đó bác, nhiều khi nó đỏ cả 2 đèn mỗi khi có xe lửa đi qua
Chỗ đó hoạt động đèn chính thức luôn rồi bác.Mà khi báo tàu thì đèn giao thông chỗ đó với cá sấu Hoa CÀ hoạt động giống nhau bạn.Đèn quẹo trái trên đường Phạm Văn Đồng quẹo trái vào đường sắt và đèn giao thông đường bộ từ đường nhỏ đi song song và quẹo vào 2 đường ngang trên bật đỏ.Còn các hướng còn lại hoạt động đèn bình thường. Khi tàu đi qua thì đèn chỗ này lại trở lại bình thường
- Còn đèn chỗ Hiệp Bình thì khi báo tàu hoạt động đèn theo như cũ. Nhưng khi tàu qua thì đèn xanh đường Hiệp Bình bật trước. Sau đó bật tiếp đèn xanh rẽ trái trên đường Phạm Văn Đồng(Lúc này Hiệp Bình vẫn xanh). Sau đó lại trở lại hoạt động bình thường

OSOM
23/4/07
9.162
10.189
113
À mà nếu bác vào được.Thì bác xem giùm mình cái dự án cầu Hang Ngoài mà mình đã phản ánh họ đã xử lý và phản hồi thông tin chưa nhé rồi đăng lên giùm mình
Có gì mới hơn trước ??
PVD không có mở dải phân cách để vào làn hỗn hợp, đến giao lộ đèn mới vào được. Ngoài ra nếu nhìn biển báo thì sẽ thấy 411 rồi mới thấy biển cấm rẽ phải từ PVD vào Nguyễn Xí.

Hạng D
11/6/14
2.413
13.053
113
Có gì mới hơn trước ??
PVD không có mở dải phân cách để vào làn hỗn hợp, đến giao lộ đèn mới vào được. Ngoài ra nếu nhìn biển báo thì sẽ thấy 411 rồi mới thấy biển cấm rẽ phải từ PVD vào Nguyễn Xí.
PVĐ có mở dải phân cách mà bác, chỉ bất hợp lý ở chỗ bb 411 chưa cập nhật thôi

Hạng C
7/3/15
523
246
43
24
Ho Chi Minh City, Vietnam
Hồi trước mình có phản ánh về việc gắn thêm đèn rẽ trái cho làn xe máy nhưng không được đồng ý vì làn xe máy quá hẹp nên họ giữ nguyên theo hiện trạng.Bây giờ chỉ có nước phân luồng giống giao lộ Phạm Văn Đồng - Phan Văn Trị thì may ra mới được

• Like
Reactions: Vinh Doan
Tập Lái
3/10/17
2
1
3
45
cho mình hỏi nếu mình muốn đi vào khu dân cư Bình Lợi (hướng từ sân bay vào), thì từ Phạm Văn Đồng mình quẹo trái vào Nguyễn Xí rồi quẹo phải vào hẻm 1 Nơ Trang Long để ra đường Bình Lợi (theo như chỉ dẫn đường đi trên Google Map) thì có được không?

Hạng D
11/6/14
2.413
13.053
113
cho mình hỏi nếu mình muốn đi vào khu dân cư Bình Lợi (hướng từ sân bay vào), thì từ Phạm Văn Đồng mình quẹo trái vào Nguyễn Xí rồi quẹo phải vào hẻm 1 Nơ Trang Long để ra đường Bình Lợi (theo như chỉ dẫn đường đi trên Google Map) thì có được không?
Bác quẹo trái vào, đi qua đường ray rồi quẹo phải đi cặp đường ray sẽ gặp đường Bình Lợi