Hạng D
11/6/14
2.413
13.053
113
Nhánh rẽ ở cả hai hướng về Nguyễn Xí đã làm xong sạch đẹp, biển báo đầy đủ. Chỉ hơi ngạc nhiên là chưa thấy xxx ra đứng hỏi thăm sức khỏe những ai lầm đường lạc lối.

Riêng đường Phan Văn Trị đoạn từ Nguyễn Thái Sơn đến Phạm Văn Đồng đã được phân làn, nhưng 4b vẫn xếp hai hàng dài, lấn xe máy tuốt vô sát lề. Mấy anh này ỷ kẹt xe, xxx ko dám chặn lại hay sao đó.
Bác hơi nhầm 1 tí, hiệu lực bb phân làn chỉ đến cầu Hang thôi, qua cầu là ngã 3 rồi nên bb hết hiệu lực

Hạng C
7/3/15
523
246
43
24
Ho Chi Minh City, Vietnam
Cảnh báo
- Từ ngày 23/9 cấm các xe làn cơ giới rẽ phải từ đường Phạm Văn Đồng vào đường Kha Vạn Cân tại giao lộ Phạm Văn Đồng - Kha Vạn Cân - Linh Đông

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Bác xài điện thoại iphone mấy vậy. Mình samsung galaxy S4 mà không vào được.Mỗi lần vào là màn hình trắng chả hiện lên cái gì cả. Màn hình trắng bốc à
Em xài 5c cùi bắp mà, bác xem thử nó tương thích với androi bản mấy chấm trở lên. Em thấy nó báo là ios 9.0 trở lên còn androi em bó tay.

Hạng C
7/3/15
523
246
43
24
Em xài 5c cùi bắp mà, bác xem thử nó tương thích với androi bản mấy chấm trở lên. Em thấy nó báo là ios 9.0 trở lên còn androi em bó tay.
À mà nếu bác vào được.Thì bác xem giùm mình cái dự án cầu Hang Ngoài mà mình đã phản ánh họ đã xử lý và phản hồi thông tin chưa nhé rồi đăng lên giùm mình

Hạng D
25/8/16
2.793
5.867
113
Cấm rẽ phải từ Phạm Văn Đồng vào Nguyễn Xí từ 15/9
À mà nếu bác vào được.Thì bác xem giùm mình cái dự án cầu Hang Ngoài mà mình đã phản ánh họ đã xử lý và phản hồi thông tin chưa nhé rồi đăng lên giùm mình
Đang xử lý bác ơi, mấy cái này em nghĩ khó mà trả lời đúng. Khi nào bác thấy gần cầu giải phóng mặt bằng thì mấy tháng sau mới thi công. Công tác GPMB ở mình chậm lắm.

Hạng C
7/3/15
523
246
43
24
View attachment 804522
Đang xử lý bác ơi, mấy cái này em nghĩ khó mà trả lời đúng. Khi nào bác thấy gần cầu giải phóng mặt bằng thì mấy tháng sau mới thi công. Công tác GPMB ở mình chậm lắm.
Mà ad nhớ cập nhật thường xuyên mỗi ngày nha. Khi nào nó ghi chữ đã xử lý thì ad nhớ đăng giùm mình cái mà họ phản hồi nhé. Cảm ơn

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
7/3/15
523
246
43
24
Cập nhật thêm các bác trên tuyến đường Phạm Văn Đồng này
- Từ ngày 23/9 cấm xe làn cơ giới rẻ phải từ PVĐ vào KHa Vạn Cân và họ cũng đã cắt 1 phần dải phân cách giữa làn xe hỗn hợp và làn xe cơ giới. Để khi các xe cơ giới muốn rẽ phải thì các xe làn cơ giới có thể vào làn hỗn hợp để rẽ
- Đã mở đèn giao thông tại vòng xoay Chùa Ưu Đàm