Hạng D
25/10/07
1.316
6.188
113
Không giảm thì ta cấm tiếp,chỉ cho bò đi ăn cỏ thôi.

Hết tai nạn ngay.

Hạng C
15/8/17
688
453
63
36
Hỏi có tai nạn có bớt đi không? Dĩ nhiên là có, do ít xe lưu thông hơn.
Đường này nếu đi đúng tốc độ, giữ khoảng cách tốt, vượt đúng nơi đúng chỗ thì vẫn ngon chán so với ql1
Khi hoàn chỉnh xong thu phí thì nó lại vắng như cái chùa ba đanh thôi mà, cứ nhìn cái Đà Nẵng - Quãng Ngãi ấy thì rõ
công nhân cao tốc này vắng muốn chạy nhiêu chạy

• Like
Reactions: lttaihus
Hạng D
24/2/20
4.501
7.435
113
37
Riêng tui sợ nhất mấy anh xe con nhất là xe cóc hạng A. Chạy lờ đờ rề rà và siêu ẩu hay đâm ngang.
Xe hạng A đa phần là lái mới và mua xe lần đầu nên chưa biết sợ, nghĩ lại hồi 2019 em mua xe lần đầu chơi luôn con hạng D dù có bằng 4 năm nhưng chưa có 1 chút kinh nghiệm lái xe, bây giờ nghĩ lại thấy liều thật :)

• Like
Reactions: PMH82
Hạng B1
9/3/23
61
107
33
32
Phí cao đó anh.
Nó giống cao tốc hn = hp ấy thênh thang dù ql5 lúc nào cũng kẹt cứng.
cũng do bài học bot đó nên caid BH- VT nó nằm trên giấy mấy chục năm , h mới đào lên xây
ah vụ này mình có nghe nói. Phí cao quá ai đi, thu mà ko hợp lý có khi mấy ông cũng đánh nhau

Hạng D
9/2/18
3.418
5.031
113
41
Bà Rịa Vũng Tàu
Xe hạng A đa phần là lái mới và mua xe lần đầu nên chưa biết sợ, nghĩ lại hồi 2019 em mua xe lần đầu chơi luôn con hạng D dù có bằng 4 năm nhưng chưa có 1 chút kinh nghiệm lái xe, bây giờ nghĩ lại thấy liều thật :)
Cũng bt thui chứ ko sao! Quan trọng do ý thức và bản tính lanh lẹ nhạy bén khi tham gia giao thông thui chứ cái hạng xe chỉ nói chung chung chứ ko là tất cả

Hạng B1
9/3/23
61
107
33
32
Cũng bt thui chứ ko sao! Quan trọng do ý thức và bản tính lanh lẹ nhạy bén khi tham gia giao thông thui chứ cái hạng xe chỉ nói chung chung chứ ko là tất cả
Chuẩn, xe nào ko quan trọng. Quan trọng là ý thức và thái độ khi tham gia giao thông, có kỹ năng xử lý các tình huống ntn thôi

Hạng B2
18/4/23
462
629
93
41
QL1 xưa giờ chết nhiều, chết hàng ngày. Giờ chết thêm cũng ko ai nói. Thực ra cái cao tốc này có mỗi vụ thằng everest chạy ngu gây hậu quả nghiêm trọng thế là dân bu vào chửi cái đường.
Đường này em chạy cả chục lần thấy sướng chết mẹ có gì đâu. Đường đẹp, vắng. Đường có thế nào chạy vậy quá thoải mái khi chạy cao tốc này
Chuẩn bác, em đi Đà Thành ra Quảng Bình mấy năm nay có sao đâu, chạy sướng vcl đấy chứ, ko tốn xu nào tiền vé. Lâu lâu bò theo mấy anh xe tải thôi kkk

Hạng B2
1/7/14
206
150
43
nói thẳng bảo thằng này mất dạy, chạm tự ái chứ theo quan sát của e đa phần ( có thể nhiều ) là các anh/chú tài xế ít học nên văn hóa giao thông có thể nói là thấp nhất. không tin các bác có thể quan sát thử, nếu e sai e xin xin lỗi hihi

• Like
Reactions: toylatony96