Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
chắc tối nay, thằng này về nhà, nó lại khoe khoang với người nhà nó là
có thằng kia va chạm với nó, nó nhảy xuống lườm mắt hô to: sao ??
thì thằng kia xin lỗi rít, thằng ấy là lạng quạng, tao đập chết mịa
heheehhehehe
Câu chuyện được kể tiếp: một năm sau, ông ấy cúp đầu xe tải bị nó cán đứt đôi người ra. Nằm đó nhìn xuống bụng mình thấy ruột lòi ra, hoảng quá cầm ruột nhét vô lại. Nhưng đã quá trễ, đời ảnh đến đó là xong.

Câu chuyện version 2: một năm sau, ông ấy cúp đầu thằng Taxi. Ổng dừng xe lại hổ báo cáo chồn với nó, nó móc tuýp sắt ra phang cho ông một cái vào đầu rồi bỏ đi. Ông xỉn nên không nhớ nó là ai. Về nhà giấu vợ không dám kể chuyện mình bị đánh. Qua đêm sáng hôm sau bị chóng mặt, người nhà đưa vô nhà thương phát hiện chấm thương sọ não, liệt mất 2 chân.

Tháng sau chế cái xe máy lại thành xe có 2 bánh phía sau dành cho người tàn tật chạy. Đang chạy trên đường gặp thằng xe đạp cúp đầu thắng không kịp tông phải nó. Nó hổ báo cáo chồn dừng xe chỉ mặt ông kiếm chuyện, ông lập tức nói:

Xin lỗi, xin lỗi

Hạng B2
20/2/10
147
118
43
bác chủ cũng hiền quá, gặp em chắc cho nó "chèm bẹp" rồi
mấy năm trước lúc còn trẻ (bầy giờ già hơn chút thôi), lúc đó em đi 2 bánh trên đường đi làm về, đường đông bà con chen chúc nhau từ từ, thằng chó kia tự nhiên tông phía sau vào đích xe em, theo phản xạ em quay lại xem ntn, nó chỉ vào mặt em "nhìn con cặt gì, đánh bỏ mẹ mày bây giờ". Mia nó em khùng quá gạt chống ngang xuống quất nó vài cước lộn xuống đất, vừa ngóc đầu ngồi dậy em bồi cho cước nữa em bỏ lên xe đi luôn. Về nhà suy nghi thấy tội nghiệp nó :D

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: jack_nguyen
Hạng D
9/7/09
1.757
964
113
Vừa sai vừa say! Không biết nói sao luôn. Bác chủ bình tĩnh và lanh trí quá. Em chắc không chịu nổi cảnh này.

• Like
Reactions: qhung
Hạng F
24/11/13
9.041
53.472
113
Cứ nhịn hoài thế thì mấy thằng NGU này biết khi nào KHÔN.
Cách hành xử theo cách 2:
- Chú honda thắng xe lại, xuống xe, kéo áo: "sao, giờ mầy sao?"
- Bác chủ mở cửa, xuống xe, mở cốp vác khúc sắt dài 1m to đùng bước tới chú honda: "DM rồi mầy muốn sao?"
- Bác honda say mà nên củng hổ báo theo: "DM mầy chạy chó gì vậy, DMM"
- Bác chủ không chần chờ cho tới tấp 5 hay 6 gậy gì đó vào đầu, bác honda bất tỉnh, mất trí nhớ.

Như vậy có comera hành trình ghi lại bằng chứng là bác honda hành hung và kiếm chuyện trước, điều khiển xe sai làn đường, thêm tội uống rượi bia khi điều khiền phương tiện tham gia giao thông---> thì tính sao?
Thì bác ấy ủ tờ chứ sao , k thì tốn 1 mớ lúa thăm viện cho a ấy và mấy a Xxx :3dcuoi:

Tập Lái
2/4/12
14
86
28
Anh này từng là 1 dân chơi có số má ngoài SG. Chỉ vì có thời gian dính ken nên bị mất chất và xuống số. Bjo về già rút về q12 ở ẩn, nhưng ảnh hú 1 tiếng vẫn có 1 số em út ra giúp. Chúc mừng bác chủ nhé!

• Like
Reactions: qhung
Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
bác chủ cũng hiền quá, gặp em chắc cho nó "chèm bẹp" rồi
Người ta xử lý vậy là chín chắn hơn cách xử lý của bác rồi.

Sức nó yếu còn xỉn thì quýnh ko lại bác rồi nhưng bác có chắc bác quýnh nó không gây thương tích nặng cho nó được không. Lỡ bác đấm phát nó lăn đùng ra chết luôn thì sao? Hoặc đấm phát nó không chết nhưng tối đó nó đứt mạch máu não chết vì xỉn thì bác có vạ lây không?

Hoặc lỡ có người nhà nó lao ra xử bác thì sao?

Hạng F
24/11/13
9.041
53.472
113
Các Bác có gặp trường hợp trong hẻm nhỏ buổi tối, 1 thằng vắt ngang chiếc xe máy ngồi ôm bồ, mình lịch sự nhá đèn 2 lần mà ko dùng còi. Nó vẫn ko nhúc nhích mà cái mặt thì lườm lườm, cáu quá làm cho 1 phát còi thì nó bảo đường của ông nội mày để lại hay sao mà mày bấm còi inh ỏi. Theo các Bác thì phải ntn !!!!????
Xuống dắt xe dùm tụi nó luôn, kêu a chị cứ ngồi im để e dắt luôn :)