Tập Lái
20/10/15
40
32
18
39
vinh phuc
em nghĩ lần sau chú 2b kia kiểu gì cũng gặp đầu gấu cho mà xem.ko may mắn như gap bác chủ thớt đây.nếu mà gặp em kiểu gì em cũng phải.......xin lỗi trước như bác cho lành hihihihih.

Hạng D
28/3/12
3.364
57.415
113
51
Cộng hoà, đã lấn tuyến mà con hổ báo thiệt....thôi nhín nhường cho qua :)
Cực ghét cái kiểu chạy xe tạt đầu người khác một cách ngu xuẩn mà cứ nghĩ mình đúng.

• Like
Reactions: qhung
Hạng B1
8/8/13
70
38
18
Nể Bác chủ. Đúng là không nên chấp mấy em Baby trâu.

• Like
Reactions: qhung
Hạng B2
13/10/13
112
96
28
Phục bác chủ.
Bữa em bị ngã 4 PĐL vs NVĐ, 2B đi sát con lươn em tưởng nó rẽ trái. Đến ngã 4 đèn đỏ, đèn xanh c.bị chạy thẳng nó quẹt bên tài luôn. Em cũng định cho qua, vại mà nó lên chặn đầu xe ko cho em chạy
Em chỉ bấm cửa nói, ông có biết đây là lane xe oto ko, có cần kêu CA giải quyết ko? Tướng thì nhỏ con, khoảng u45. Em cầm 1 tay xách nó lên còn được. Vậy mà nó cứ cà khịa muốn ăn thua đủ.
Bữa đó bà cả 1-2 cản e, chứ ko thì ko biết chiện j xảy ra nữa rùi. Mặc dù cầm vô lăng là luôn xác định: dù có chuyện j đi nữa, đi đến nơi về chốn là ưu tiên hàng đầu.
Thực sự, càng ngày càng thấy người việt mềnh về đa số vẫn là Annamite, lại thêm tính chíp hôi và chí phèo nữa. Chứ như tình huống của bác chủ, thèng đó ko biết rằng nếu bác chủ là người hung ác, có thể lúc đó bác chủ xin lỗi nó nhưng sau đó nếu cần thì nó có thể nằm 1 chỗ mấy tháng cũng trong khả năng của bác chủ
Dù sao cũng là người chung 1 dân tộc vì ngta ngu và nghèo mà ra. Mấy bác có sáng kiến j để giúp cải thiện tình trạng lầy hok, có cải thiện 5-10% cũng đáng công để làm

Hạng D
23/3/15
1.272
3.928
113
Bác chủ nhịn như vậy là hay quá, đừng nên vì những chuyện như vậy gây gỗ đánh nhau nơi công cộng.
Ông chí phèo xe máy này chắc có anh em bà con gì với ông tài xế xe tải em gặp ở Quận 12 quá...

• Like
Reactions: qhung and dstuyen