Hạng C
6/4/13
572
831
93
shinary.com
Đúng là bác chủ hiền, trên xe có 3 thanh niên thì mặc người già, xuống cho nó no đòn đề lần sau biết sống cho văn minh. Vụ này em thấy rồi, có lần em đi trên Phạm Văn Đồng gặp trẻ trâu đi sát con lương bấm giữ còi (bấm giữ luôn nha, xe máy) rồi cứ thế chạy, những người hiền thì người ta né ra, có bác kia không né, thế là trẻ trâu lách lên, nói gì đó, anh này rượt theo, tới vòng xoay công viên Gia Định 2 bên sáp lá cà, thằng trẻ trâu cũng bị vật te tua, nhưng vẫn ổn. Em ước gì nó nằm một đống bất động :3dcuoi:

• Like
Reactions: Mustang Interceptor
Hạng D
4/11/14
1.383
2.038
113
Đúng là bác chủ hiền, trên xe có 3 thanh niên thì mặc người già, xuống cho nó no đòn đề lần sau biết sống cho văn minh. Vụ này em thấy rồi, có lần em đi trên Phạm Văn Đồng gặp trẻ trâu đi sát con lương bấm giữ còi (bấm giữ luôn nha, xe máy) rồi cứ thế chạy, những người hiền thì người ta né ra, có bác kia không né, thế là trẻ trâu lách lên, nói gì đó, anh này rượt theo, tới vòng xoay công viên Gia Định 2 bên sáp lá cà, thằng trẻ trâu cũng bị vật te tua, nhưng vẫn ổn. Em ước gì nó nằm một đống bất động :3dcuoi:
hề...bác sung quá đi, tốt nhất bác lấy clip camera hành trình đưa báo và cong an giao thông, còn tụi CA có làm hay kg thì em ứ kg biết, :)

Hạng C
14/8/14
688
554
93
35
gặp mấy thằng này, cứ bình tĩnh đánh lái né nó, chạy chầm chậm rồi, ép sát người nó, cùng lúc đó chỉnh gương hậu bên tại cụp xuống, đủ thấy bánh xe mình, đợi khi cái cẳng nó lọt giữa gầm xe thì đạp mạnh ga phí lên, nếu may thì nó rút cẳng kịp, còn không thì chắc cũng nát xương, xe mình thì phi thẳng, coi như ko hay biết.

Hạng B1
25/6/14
81
79
18
Bỏ qua cho lành bác ơi. Sẽ có cont trị nó thay ta!