Hạng F
4/1/08
8.306
115.564
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Bác nói thế thì tội cho xe máy quá, e đi đường thấy có xe 4b chạy có đúng luật đâu, thậm chí xe co logo OS luôn
Sáng nay 1 anh chạy velo hyundai phi từ trong Thảo Điền thẳng ra XLHN, cắt mặt 1 đoàn xe đang chạy 60 để qua làn bên trái.

Chiều ngược lại cho chạy tới 80 mà các anh trong Metro An Phú cũng vẫn phi thẳng ra.

29/12/14
547
677
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Mình k nhá đèn, bấm còi gì cả (vì sẽ gây ác cảm cho người đi đường). Mình chỉ đứng yên và làm như k để ý đến nó thôi, vì mình đi đúng luật mà. Vì nó đi sai nên tự nhiên mọi người sẽ phản đối nó thôi mà bác, thực tế là nếu nó đứng vậy coi trướng lắm!

đúng ý em, but lúc đấy em chỉ đến nửa đường rồi lại thôi tặc lưỡi bỏ đi :)

Hạng F
16/7/15
6.347
26.283
113
Cho e hỏi nếu mình chờ, bấm kèn ko đc cứ rà rà thật chậm tiến tới chạm vào xe ảnh đ ẩy ảnh ngã thì mình bị tội gì ạ?
không làm chủ được tốc độ =)) =))

Hạng F
16/7/15
6.347
26.283
113
Bác nói thế thì tội cho xe máy quá, e đi đường thấy có xe 4b chạy có đúng luật đâu, thậm chí xe co logo OS luôn
vụ này em xác nhận, 4b ở BD vượt đèn đỏ là như cơm bữa, 1 ngày em chứng kiến ít nhất là 3 vụ;

• Like
Reactions: Vinh Doan
Hạng D
11/6/14
2.413
13.054
113
Sáng nay 1 anh chạy velo hyundai phi từ trong Thảo Điền thẳng ra XLHN, cắt mặt 1 đoàn xe đang chạy 60 để qua làn bên trái.

Chiều ngược lại cho chạy tới 80 mà các anh trong Metro An Phú cũng vẫn phi thẳng ra.
vụ này em xác nhận, 4b ở BD vượt đèn đỏ là như cơm bữa, 1 ngày em chứng kiến ít nhất là 3 vụ;
Sáng nay e chứng kiến 1 xe có logo OS, logo & số của 1 hội xe lớn trên OS mình chạy cán vạch liền trên đường Nơ Trang Long từ Lê Quang Định đến BV Ung Bướu và tránh xe rẽ vào BVUB bằng cách cán vạch liền lấn gần hết xe qua làn ngược lại mà k hề xi nhan, k biết tài xế có phải là chủ xe k

Hạng B1
30/6/08
97
82
18
gặp mấy thằng não này thì nên nhịn các bác à... thứ ấy dây vào thì lại mệt... dạng chết còn sướng hơn sống do đời nó đã quá khổ ấy..ra đường chỉ chờ ai đánh chết ăn bảo hiểm thôi!