Hạng D
26/6/05
2.614
303
83
Vũng Tàu
Rất cám ơn bác Lơ và Automatic về bài đánh giá Camry đúng mực. Mong 2 bác có tiếp bài review về Accord 2013, mà nhìn hình e thấy cũng rất đẹp...

Hạng D
26/6/05
2.614
303
83
Vũng Tàu
Sohetxang nói:
Mình không muốn đưa ra thêm ý kiến vì đã đủ ý mặc dù nhiều bạn vẫn cố .. với rất ít phản biện nào xác đáng cho những nhận định mà mình đã đưa ra. ĐNÁ là một thị trường xe hơi rất quan trọng trong tương lai gần! Rất cổ vũ cho các hãng xe Nhật tại thị trường ĐNA trong đó có VN vì những gì người Nhật đã đầu tư và đóng góp lớn vào sự phát triển kinh tế tại khu vực này, nhưng Toy cần nghiêm túc hơn thế nếu không muốn mất dần thì phần về các hãng xe mới nổi Hàn quốc, và đặc biệt là sự thay đổi mạnh mẽ đang được chào đón của Ford hay sắp tới sẽ là các hãng xe Pháp được lột xác. Toyota chắc chắn biết rõ điều này và cần một chuỗi hành động. Việc nâng cấp bản Camry cho thị trường ĐNA này theo mình là chưa đủ, nó cần được thể hiện là một sản phẩm sáng tạo hơn và hiện đại hơn để đóng góp vào chuỗi hành động của họ.
Các bạn là nhân viên bán hàng làm thuê ngắn hạn của Toy Vn thì cũng không nên quan tâm thông tin của mình vì nó chỉ làm các bạn đau đầu và các bạn cũng không nên lo lắng quá nếu các comment của mình hơi quá vì số người đọc được post này hầu hết không phải là khách hàng tiềm năng của Toy Vn.
Em nghĩ bác có vấn đề:D...nhiều tiền hẳn thì múc BMW luôn (sáng tạo và hiện đại nhé), ngó Camry làm gì cho mệt hả cụ! Comment của cụ nó vĩ mô quá, cụ chắc là CEO nhớn!

Hạng B2
9/6/07
195
0
16
Xe nào cũng được, Mer, BMW hay Toyota gì cũng good hết, tiền nào của nấy mà các pác và cái quan trọng nhất là sở thích và nhu cầu của người mua, người mà sẽ móc hầu bao ra để dắt e nó về nhà.. Theo e thì cái nào đẹp, bền, giá hợp lý và phù hợp với nhu cầu sử dụng là "chích" thôi.
Mỗi hãng đều có ưu, nhược điểm của nó hết các pác ah..

Hạng B2
14/3/11
147
0
16
27
Em thấy bác sohetxang nói cũng có lý của bác ấy. Nhưng em tin Camry vẫn sẽ dẫn đầu phân khúc nhưng sẽ phải cạnh tranh mạnh mẽ với các đối thủ khác có nhiều đột phá hơn.

Tập Lái
19/9/12
1
0
0
đẹp đấy chứ. ủa mà chụp ảnh ở Đà Nẵng à.cảnh đẹp quá