Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Sáng nay em uống cafe không cần đường! Thấy ngọt!
Chứng à, điều giề chưa dám làm nhớ làm gấp nhé em! Vùng lên đòi bình đẳng giới!

kkkkk. a Khánh có vẻ "mến" em?

2 anh đang đưa Tềnh iu đồng giới lên tầm cao mới! Mềnh xin chúc mừng thớt này đã làm cầu nối cho tình yêu của 2 bạn!
Xin chúc mừng!

Hạng C
22/4/15
673
4.744
93
ko hề nhé. e mến 1 số anh thặc, nhưng chưa có anh trong đó đâu. kkkkkkk.

Người e mến đầu tiên là a Kiệt, sau đến a Sỡi...mấy anh mà mong manh là e thương lắm. kkkkk
Thế ư! À, vậy có 1 số anh Xương nhau nói hổng nên lời! Chứng ơi! sau anh ( Sỡi...) anh như cảm thấy mùa Xuân đang về trước cửa đó em! Lo đón Xuân thôi!

Hạng C
22/4/15
673
4.744
93
2 anh đang đưa Tềnh iu đồng giới lên tầm cao mới! Mềnh xin chúc mừng thớt này đã làm cầu nối cho tình yêu của 2 bạn!
Xin chúc mừng!
Sắp ăn trưa, thấy Tềnh iu này, tự dưng muốn... ói! Nhầm rùi bác ui!
Thấy chú ấy nhỏ mà làm toàn việc lớn nên em thấy hơi hoàn cảnh, mới xúi ảnh làm liều đòi bình đẳng thôi!

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Sắp ăn trưa, thấy Tềnh iu này, tự dưng muốn... ói! Nhầm rùi bác ui!
Thấy chú ấy nhỏ mà làm toàn việc lớn nên em thấy hơi hoàn cảnh, mới xúi ảnh làm liều đòi bình đẳng thôi!
2 anh đừng ngần ngại, cứ đến với nhau 1 cách trong sáng, Mềnh hứa là sẽ không nói với ai đâu mờ, Mềnh Nhớn òi...... Haaaaaaaaaaaaa

Hạng C
22/4/15
673
4.744
93
Còn vài ngày nữa là hết năm rồi.
Chào ngày mới và chuẩn bị cho năm mới đến. Một năm đối với mình đầy lo lắng bởi năm tuổi!
Mong rằng sẽ yên ổn mọi vấn đề! :3dtanghoa::3dtanghoa::3dtanghoa:
Năm tuổi hả bác!
Em nghe nói trong năm tuổi, làm 1 trong 2 việc này sẽ tốt, hết lo!
1. Lấy vợ
2. Cất nhà.
Lấy vợ thì hổng được rồi, vậy cất nhà nhá bác. Nhà càng lớn càng tốt, ngàn tỏi thì very good lun!

Hạng F
17/6/15
9.159
50.729
113
56
SG
Năm tuổi hả bác!
Em nghe nói trong năm tuổi, làm 1 trong 2 việc này sẽ tốt, hết lo!
1. Lấy vợ
2. Cất nhà.
Lấy vợ thì hổng được rồi, vậy cất nhà nhá bác. Nhà càng lớn càng tốt, ngàn tỏi thì very good lun!
Đâu có, cấm xây dựng và làm việc lớn.

Mềnh mới hết Đại Đại tang xong, thì mất tiền banh xác hạn tam tai , bây giờ qua năm tuổi...
Mịa, ko biết mần chi để phát triển kinh tế đây