Tư Vấn Chia Sẻ Camry "nhập"

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: Camry "nhập"

Em có cảm giác xe camry của bác bị thằng nào nó đập một phát trúng mồm, sưng vù hết cả môi, trông như mồm cá ngão:D:D:D.

Biển số thì đẹp thật!:)

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

@vios white: em 2 cửa Nissan màu xanh bác chụp là Nis gì vậy nhỉ? trông đẹp lắm đó
nhưng em Camry của bác nếu làm cửa xòe thì em nghĩ bác chơi luôn 4 cánh cho hòanh tráng. Đại bàng 2 cánh là bèo, bác chơi double luôn đi:D

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Thú thật với Bác Kotex nhe, mấy tấm đầu nhì thấy ghét quá ,nhưng mấy tấm sau thấy cái sì tich cơ OS thì thấy cũng yêu yêu, biết xe Bác nữa thì muốn nhãy zô góp ý À:D:D:D:
1/Mâm vỏ chắc chắn phải thay
2/Cản trước nơi 2 cái lỗ ấy Bác nghiên cứu 2 quả đèn gầm ,nếu thấu kính thì đẹp nữa
3/Cửa xếp tùy Bác ,nếu bác thích lắp thì ĐT cho E nhe,nhưng theo E gắn vào quả CAM này ko hợp.
4/Về cơ bản dòng xe này ko thích hợp cho Độ tới bến , nên Bác làm đờ mi thôi se đẹp hơn:D:D:D

Hạng D
22/2/06
1.297
7.964
113
46
Sài Gòn

Đừng chơi cái cửa bác Kotex ạ, ko hợp đâu. Xe bác vậy là đẹp rùi, bác dồn xiền vào bộ rim hợp lý hơn

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

@medusa: nhưng mà cứ xe nào mà vào tay kotex là kô độ là kô được, bác kotex chịu kô nổi nếu chiếc xe không khác người !!!! ihhihiih:D:D

Hạng C
22/8/05
587
0
0

lúc trước em đã xem cả chiếc vios độ của bác
em thấy xe bác độ rất kỳ công,nhưng theo ý em thì trông có phần chưa đồng bộ
ví dụ như dàn bodykit phía trước và sau trông không hạp với form của xe ,và cái vô lăng
vô lăng như vậy nó phải đi với nội thất kiểu sport,ghế recaro...
hơn nữa vô lăng sport thì ít khi vân gỗ...
với cả cái túi khí trị giá cả ngàn thằng mỹ,bác vất đi hơi phí
một vài góp ý với bác như vậy,mong bác đừng giận

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

thưa bác hoàng bế e : đang lựa mâm vỏ vả xê nôn, he he ... :D