Hạng D
22/6/08
1.028
803
113
Re:Mercedes 190E

hungly74 nói:
Nếu bác nào thật sự quan tâm đến em nó xin vui lòng phone: 0903662366 em sẳn sàng tiếp chuyện, chứ em không có nhiều thời gian để online đâu.
Nếu đã muốn chơi xế hộp, vài đồng điện thoại tiếc làm gì, không đủ để đổ xăng đâu bác. Em nói như vậy có đúng không các bác OS.
Bác đã không chân thật thì đừng có trách người ta tiếc tiền điện thoại, bác nói đúng đã chơi xế hộp thì vài đồng điện thoại tiếc làm gì!!!??? Tôi đã từng tốn tiền triệu để mong được rước vợ hai cho dù vợ hai quá già, nhưng đối với các trường hợp như bác thì đừng trách người ta keo kiệt mà bác nên xem lại mình. Tôi hỏi bác thật tình nha: Cái xe này của bác hay là của bạn bác???

Tập Lái
15/3/08
44
0
0

[/quote nói:
Bác đã không chân thật thì đừng có trách người ta tiếc tiền điện thoại, bác nói đúng đã chơi xế hộp thì vài đồng điện thoại tiếc làm gì!!!??? Tôi đã từng tốn tiền triệu để mong được rước vợ hai cho dù vợ hai quá già, nhưng đối với các trường hợp như bác thì đừng trách người ta keo kiệt mà bác nên xem lại mình. Tôi hỏi bác thật tình nha: Cái xe này của bác hay là của bạn bác???

Của ai đâu quan trọng, vấn đề ở đây là ai có quyền quyết định về chiếc xe thì người đó là chủ xe, xe cộ cũng giống như tiền bạc mà thôi, hôm nay nằm trong túi của anh nhưng ngày mai nó có thể nằm trong túi của tôi.
Điều kiện của người đi mua xe là xe ngon + GTHL + Giá hợp lý : là xúc thôi, lần đầu tiên tôi mới thấy có người đòi biết chính xác chủ xe, chủ xe là thằng đứng bán chứ ai, không phải xe của nó, nó dám bán không?!,ở tù chết à.

Hạng D
22/6/08
1.028
803
113

hungly74 nói:
[/quote nói:

Của ai đâu quan trọng, vấn đề ở đây là ai có quyền quyết định về chiếc xe  thì người đó là chủ xe, xe cộ cũng giống như tiền bạc mà thôi, hôm nay nằm trong túi của anh nhưng ngày mai nó có thể nằm trong túi của tôi.
Điều kiện của người đi mua xe là xe ngon + GTHL  + Giá hợp lý : là xúc thôi, lần đầu tiên tôi mới thấy có người đòi biết chính xác chủ xe, chủ xe là thằng đứng bán chứ ai, không phải xe của nó, nó dám bán không?!,ở tù chết à.
Tất nhiên xe của ai không quan trọng, nhưng tại sao tôi phải hỏi như vậy??? Tôi hỏi bác nếu bác là người đi mua xe thì bác muốn mua xe trực tiếp từ chính chủ hay từ người khác giới thiệu qua trung gian ( cò chẳng hạn)... Thật ra cũng chẳng muốn nói qua lại với bác đâu nhưng tôi nghĩ bác nên xem lại cách mua bán của bác bởi vì mua bán phải có quy luật và đạo đức của người mua bán ( tôi không có ý nói bác), bác nên xem lại bài viết của mình bên OS Mark rồi hãy lên tiếng"giảng"người khác. Thân

Hạng B2
31/12/07
227
0
0

Đúng là bác chủ thớt nên rút kinh nghiệm đấy!
Em gặp bác nhiều nơi rồi, cũng cố gúp bác bán cái Mẹc 190E này đấy - vì là chỗ anh em chung 1 Diễn đàn mà thôi!.
Qua theo dõi từ đầu đến giờ thì thấy nên xem lại cách ứng xử với mọi người, nhất là bác lại là người mới tham gia thôi đấy nhé!
Ai chả muốn bán được giá cao, nhưng OS lại không phải là sân chơi cho những người không trung thực đâu bác!
Nếu không vừa ý bác thì cũng bỏ qua nhá!
Tôi nói đây là vì cái chung thôi bác ạ (còn cái xe của bác thì chắc chắn là có rẻ thì tôi cũng không có nhu cầu mua đâu!)