Tư Vấn Đầu Tư Cần Giờ - Long Beach

Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
Vậy tính đi, số nhà dân bị mất, so với số nhà dân còn lại ở CG. So ra tỷ lệ xem?
Cả cái xã Cần Thạnh mất mấy cái nhà vậy? Nói nghe chơi. Xún đó chưa?
Các xã còn lại thằng nào bị giải toả đâu? Nói đi nào.
Hay 1 nhà bị giải toả, 100 nhà còn lại ko bị xong lu loa lên dùm 1 nhà đó?
Còn dân CG hả, nông dân nuôi tôm bao đời, đất họ canh tác mấy chục năm, tính = mẫu, làm gì ko có hả?

Bớt xàm cào phím lại đi anh. Dạng như anh cũng như bao anh bần nông khác, cũng dân đi đầu tư khu này khu kia. Nhưng thấy khu này mình ko thích mà giá nó lên đâm ra ghen ăn tức ở, xồm xồm lên khóc mướn dùm dân khu đó.
bác hay thiệt,, nhìn thấu tim đen của mềnh,, cám ơn bác ngen,, cá mập thì vẫn là cá mập

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
mất của mấy a nằm trong quy hoạch ,, a nào ko dính thì có ăn,, ng mất kế sinh nhai vẫn là nông dân nghèo,, ng thêm tiền vẫn là mấy a mặt tiền ko dính thu hồi đất,, nói vậy có sai ko a ơi
Dính thu hồi đất??

Đất CG quy hoạch nhân dân và nhà nước cùng làm. Nhân dân không hỗ trợ nhà nước sẽ ko làm đường.

Xuống CG chưa mà phán kinh vậy trời?

Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
Dính thu hồi đất??

Đất CG quy hoạch nhân dân và nhà nước cùng làm. Nhân dân không hỗ trợ nhà nước sẽ ko làm đường.

Mềnh có coi video ở CG chứ chwua xuống dc lần nào hết,,, xăng xe máy với phí qua phà cao quá ko đi nỗi

• Wow
Reactions: pzeloch
Hạng D
4/5/15
4.004
27.491
113
Dính thu hồi đất??

Dân CG ai cũng mừng rơi nước mắt khi có tin quy hoạch, xây dựng dự án, đầu tư hạ tầng.

Vại mà qua miệng bọn khóc mướn là họ mất tất cả, mất luôn nghiệp cào nghêu , móc kua :D

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
Mềnh có coi video ở CG chứ chwua xuống dc lần nào hết,,, xăng xe máy với phí qua phà cao quá ko đi nỗi
Uống thuốc đi nhé, nc ngáo quá, nghe mệt lắm.

Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
Dân CG ai cũng mừng rơi nước mắt khi có tin quy hoạch, xây dựng dự án, đầu tư hạ tầng.

Vại mà qua miệng bọn khóc mướn là họ mất tất cả, mất luôn nghiệp cào nghêu , móc kua :D
thì vậy bọn cò mới bay cao dc chứ,,, dân thì khóc còn cò bay cao

Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
Uống thuốc đi nhé, nc ngáo quá, nghe mệt lắm.
a có thể ko nghe dc mà,, qậy nước đục thì bọn cò vạc như tụi a mới có cái mà ăn chứ,,,

Hạng D
29/3/17
2.949
9.299
143
a có thể ko nghe dc mà,, qậy nước đục thì bọn cò vạc như tụi a mới có cái mà ăn chứ,,,
tôi là dân gốc CG, đất đai dưới ấy giờ ko thiếu.

Nên bớt phán bừa!