Tập Lái
28/6/19
3
1
1
TPHCM
www.sgland.net
Các bác tiện cho em hỏi là làm sao để biết có dự án nào mới. Kiếm ở đâu? Em coi trên mấy trang web toàn báo dự án xong với gần xong rồi ko à.
Làm công ăn lương 30 năm có tí tiền đang chập chững đầu tư kiếm tiền trà sữa cho con :D
Bác cứ theo em, có dự án nào em báo, em bên DKRA cũng bán AIO này

Tập Lái
28/6/19
3
1
1
TPHCM
www.sgland.net
Hôm qua sàn f1 - DKRA bắt đầu nhận giữ chỗ, mình có đăng ký 1 phiếu.
Mình đánh giá thấy 2 toà lớn số lượng căn hộ trên 1 sàn lớn quá, từ 26-28 căn/ sàn có 8 thang máy. 2 toà nhỏ 16 căn/ sàn có 4 thang.
2 toà lớn có hồ bơi ở tầng 5, 2 toà nhỏ không có hồ bơi.
Bàn giao : hoàn thiện cơ bản, sàn gỗ p ngủ, full thiết bị vệ sinh và bếp.
Giá từ 35-45 tr/ m2
Nghe thông tin 2 toà lớn thương mai, 2 toà nhỏ là bình dân ( hỏi sale thì sale nói chưa có thông tin này ). Không biết có bác nào biết mục đích sử dụng đất có sản phẩm cho nhà ở xã hội ko ?
Các bác đánh giá dự án này đáng đầu tư ở điểm nào ?
ĐK hôm qua là khá hời rồi bác, hôm nay giữ chỗ 1 căn là 100tr rồi. Mới hôm qua có 50tr thôi. Cũng hay, tại vì như vậy sẽ làm giá trị AIO trở về đúng thực tế hơn, không sốt quá mức.

Tập Lái
10/6/19
10
1
6
32
ĐK hôm qua là khá hời rồi bác, hôm nay giữ chỗ 1 căn là 100tr rồi. Mới hôm qua có 50tr thôi. Cũng hay, tại vì như vậy sẽ làm giá trị AIO trở về đúng thực tế hơn, không sốt quá mức.
Lý do gì mà tăng cọc lên 100tr vậy bác

Tập Lái
28/6/19
3
1
1
TPHCM
www.sgland.net
Lý do gì mà tăng cọc lên 100tr vậy bác

Bán hôm qua với hôm kia mà giữ chỗ muốn hết cái giỏ hàng đợt 1 luôn đó bác. Mình cũng sale bên đó nên biết nó hot cỡ nào. Có điều để tránh tỉ lệ sale với khách đầu tư ôm quá nhiều hàng thì phương thức tốt nhất là tăng giá giữ chỗ lên 100tr.

Hạng D
26/9/09
1.910
6.245
113
Các bác tiện cho em hỏi là làm sao để biết có dự án nào mới. Kiếm ở đâu? Em coi trên mấy trang web toàn báo dự án xong với gần xong rồi ko à.
Làm công ăn lương 30 năm có tí tiền đang chập chững đầu tư kiếm tiền trà sữa cho con :D
ko biết bây giờ sao nhưng trước chưa bùng nổ Marketing online thì các dự án thường công bố trên thanh niên, tuổi trẻ

Aio này giá trên 40-45 là cao rồi, mật độ xây hơi dày, được cái vị trí gần Aeon

bác ở khu nào ? sắp tới Q7 có Ascent của Hòa Bình nè , giá 32-35 :)
bác nào cần inb em nhé vì thớt aio :D
Căn Hô AIO Bình Tân của Hoa Lâm

Attachments

Tập Lái
10/6/19
10
1
6
32
ko biết bây giờ sao nhưng trước chưa bùng nổ Marketing online thì các dự án thường công bố trên thanh niên, tuổi trẻ

View attachment 1951697
Phải ascent garden homes ko bác, inb thông tin giúp mình.

Hạng B2
13/3/17
119
84
43
file demo sơ bộ rồi nhé các bạn
Thông tin chưa quá nhiều, tuy nhiên đã được CDT đưa ra nên lộ trình sẽ đến sớm
Các bác nào quan tâm thì vẫn inbox như cũ nhé
Bên em F1 không liên kết F2 . Căn thì e ko hứa, vì dựa vào STT các bác đặt sớm hay muộn

Attachments

Hạng B2
13/3/17
119
84
43
Tập Lái
26/5/19
6
1
6
39

View attachment 1951697
Inbox nha