Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
31/8/10
20
0
0
41
www.otosaigon.com
Dự án mà em đang nói đến cách Hoàn Kiếm 9km, ở chân cầu Thanh Trì Theo xu thế của xã hội hiện đại thì những người có thu nhập sẽ làm việc tại Hà Nội và sống trong những căn hộ sinh thái ven thành phố.

Chủ đầu tư dự án là tập đoàn Berjaya - Malaixia - tập đoàn sở hữu nhiều đất nhất Malaixia và là chủ sở hữu của 2 khách sạn tại Hà Nội : Sheraton và InterContinental Hà Nội Westlake.

Tiến độ bàn giao nhà : 12/2011. Hiện tại đã xây đến tầng 1.

Tham khảo thêm tại đây:

Công ty em đây ợ:

Tập Lái
31/8/10
20
0
0
41
www.otosaigon.com
Em có sơ đồ bố trí căn hộ và những tài liệu liên quan của dự án nhưng em không up lên đây được (Qui định của web). Cụ mợ nào quan tâm thì pm cho em địa chỉ mail và DD nhé. Em gủi và tư vấn nhiệt tình.

ĐẶC BIỆT: Trong 2 ngày 28.29/09.2010 sẽ có hỗ trợ của chủ đầu tư, mua căn hộ được vay vốn 70% mà không pải trả lãi. Về phần này nếu ai có quan tâm thì sẽ nói chuyện điện thoại hoặc trực tiếp sẽ hiệu quả hơn.

Hạng B2
25/2/10
300
0
0
44
Vấn đề giá sao ko thấy bác nào nhắc tới nhỉ??? em cũng quan tâm nhưng ko thấy giá rổ thế nào. hjchjc

Tập Lái
31/8/10
20
0
0
41
www.otosaigon.com
Giá dao động từ 1.230 USD/m đến 1.568 usd/m (căn penhouse) cụ ợ.

Mỗi căn có 1 giá khác nhau. Cụ ợ.

Cụ quan tâm thì pm cho em cái mail và di động em gửi sơ đồ bố trí căn hộ cho cụ nhìn cụ ợ.

Hạng B2
27/4/07
439
1.341
123
ĐạiNgọc nói:
- Bảo hành công trình 5 năm so với những công trình khác tối đa là 2 năm.
- Hợp đồng mua bán bảo vệ quyền lợi của khách hàng so với các loại hợp đồng góp vốn hoặc vay vốn thông thường.

BH 5 năm là bắt buộc theo Luật Nhà ở bác ơi.

Dự án nào xong móng thì cũng ký HD mua bán thôi.

Tập Lái
31/8/10
20
0
0
41
www.otosaigon.com
phamtan nói:
Bác và SP của bác hình như ngoài Hà Nội phải không? Không có thông tin rõ ràng, chẳng biết mò ở đâu nữa

Bác xem lại ở #11, 12 giúp em nhé. Thông tin cụ cần có hết đấy ạ. Số di động của em có ở dưới chữ ký, luôn nhấc máy khi cụ cần ạ.

Tập Lái
31/8/10
20
0
0
41
www.otosaigon.com
Ơ mà em không gửi được link cụ ợ, em chả bít tại sao.

Cụ vào cái này nhé : www chấm thachbancity chấm com
Công ty em làm : www chấm philongdc chấm com

Điện thoại của em bên dưới chữ ký cũng có cụ ợ : 09867 999 17

Tập Lái
31/8/10
20
0
0
41
www.otosaigon.com
Dumbledore nói:
ĐạiNgọc nói:
- Bảo hành công trình 5 năm so với những công trình khác tối đa là 2 năm.
- Hợp đồng mua bán bảo vệ quyền lợi của khách hàng so với các loại hợp đồng góp vốn hoặc vay vốn thông thường.

BH 5 năm là bắt buộc theo Luật Nhà ở bác ơi.

Dự án nào xong móng thì cũng ký HD mua bán thôi.

Bác ơi, nhiều công trình chỉ bảo hành có 2 năm thui ợ. Em làm nhiều nên biết.

Ngoài ra cũng nhiều dự án khác chỉ có Hợp đồng góp vốn hoặc vay vốn độ rủi ro cao cho người mua cụ ợ.

Hạng D
14/5/08
2.538
21.795
113
ĐạiNgọc nói:
Úi giời ơi, mua nhà được vay tiền tỷ mà không pải trả lãi mà không bác nào quan tâm hở, các bác nhà ta nghĩ gì thế nhỉ?

Bạn gái này có họ hàng gì với em nhim_coi không mà giống cái tính vô tư thế. Trong này toàn dân miền Nam, đọ sao lại với đại gia Hà Nội mà quan tâm hay không quan tâm. Chỉ có dân Bắc mói vào Nam mua chứ bao nhiêu dân Nam ra HN mua bất động sản.

Sale cũng phải biết nơi mình đến sale chứ

Status
Không mở trả lời sau này.