Tư Vấn Chia Sẻ Cân lại bánh mâm đúc

Hạng B2
12/8/04
304
1
0
RE: Cân lại bánh mâm đúc

Vô lí thế nhỉ ,khi đưa măm lên máy cân măm nếu măm mà bị nhẳy thì rõ ràng là bọn cân măm nó phải biết chứ --->> coi chừng bác bị tụi nó chơi rồi [>:][>:], cái cửa hàng bác nói tên là gì nhỉ , chính xác là Hồng Cường phải không bác , nếu đúng vậy em xin tẩy chay bọn này[>:][>:]

VETERAN
15/11/03
295
2
18
53
Vietnam

Các bác chú ý, mâm đúc mua giá 1.2M đổ lại sử dụng mắt giựt lắm nhe.[>:]:(

Tập Lái
27/6/06
29
0
0
www.otosaigon.com

Bác xa lộ ơi, vậy là chúng cân đểu cho bác rồi, Hôm trước con RAV4 của em thay lốp xong không cân đi khoảng 100Km thì như vừa cán thuốc lắc xong.E mag đến bắt chúng nó chỉnh lại thì ok rồi.Hôm trước buổi tối em chạy đi phủ lý đoạn pháp vân - Cầu rẽ em thử phang lên 140Km mà vẫn êm ru, mỗi tội đường VN mình lởm quá chỉ dám chạy thử 1 đoạn thôi.Bác mang qua Trần Quang Khải chúng nó làm đựơc đấy.E không nhớ là địa chỉ thế nào.Chỉ nhớ tên Cửa hàng Là Sơn Tóc Đỏ.

Hạng B2
1/11/05
468
10
18
57
SG

nghe các bác nói vậy chắc em cũng phải cân lại 4 bánh cho con xe của em, em để ý chẳng thấy miếng chì nào cả, nói chung chạy rất êm nhưng lên khỏang trên 110km/h thì có cảm giác bồng bềnh lúc đấy em nghĩ chắc tại đường nó bị xuống cấp không được phẳng hoặc là giàn nhún đã cũ nên nó mới thế . (đoạn Long thành - vũng tàu). nhưng theo bác sĩ auto phải cân mỗi bánh 2 miếng chì trong ngoài mới đúng phải không a.??

Tập Lái
6/8/05
44
0
0
TV Computer

Sài Gòn thì các Bác đến công ty Michelin 196 Hòang Văn Thụ f8 Phú Nhuận hay đến 96 Điện biên Phủ, máy móc chuẩn cân lại 4 bánh giá 120.000, cân xong còn được xịt cái gì đó lên cho đen, sạch vỏ xe :D. Có điều các Bác ý hơi lúa là em bảo bơm mỗi bánh 2,1kg và mỗi lần các Bác ý bơm bánh nào là em phải cẩn thận nhắc thêm lại là bơm 2,1kg. Thía mà khi về kiểm tra lại bằng thiết bị..........tự sắm :D thì nó báo 2 bánh sau đúng 2,1kg, còn 2 bánh trước là đúng.......... 2,4 kg. Hú hồn má !

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Trích đoạn: sagittarius234

nhưng theo bác sĩ auto phải cân mỗi bánh 2 miếng chì trong ngoài mới đúng phải không a.??
Bác sĩ đâu có nói thế đâu ?[8|],mâm đúc họ dán phía trong chỗ nào cần dán thôi, có thể 1 hoặc vài miếng.