Status
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là e đang chuẩn bị xuống tay 1 căn ở căn hộ Silland - Sinh Lợi bên Trung Sơn. Căn này được giới thiệu là chủ nhà cần tiền bán gấp nên giá so với những căn khác ở đây rẻ hơn tới 2,3tr/m2. Thấy rẻ vậy nên e cũng sinh nghi. Đi xem nhà thì thấy cái nhà kế bên phải dán lá bùa trước cửa, bên trái ngay cửa lối thoát hiểm thì thấy có 2 ly nến chắc của nhà đó cúng xong để lại. Nhà e thì kẹp ở giữa. Nhờ các bác nào rành giải đáp dùm e xem đây là lá bùa gì? Toà nhà căn hộ thì sạch sẽ, an ninh và sáng sủa lắm, chỉ có cái lá bùa sát vách làm e hơi lo lắng thôi ạh. Hix
Cần lời giải lá bùa dán trước cửa!

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
5/1/15
49
62
18
Em thì ko rành lắm, nhưng em thấy nhà hàng xóm có lá bùa hình như là cửa nhà xung với cầu thang bộ, do vậy họ có thể dán lá bùa về mặt phong thủy để trấn lại, còn bác cứ phải tìm hiểu kỹ xem sao, bỏ số tiền lớn ra mình cần phải cẩn thận, không thể ham rẻ được

Em thì ko rành lắm, nhưng em thấy nhà hàng xóm có lá bùa hình như là cửa nhà xung với cầu thang bộ, do vậy họ có thể dán lá bùa về mặt phong thủy để trấn lại, còn bác cứ phải tìm hiểu kỹ xem sao, bỏ số tiền lớn ra mình cần phải cẩn thận, không thể ham rẻ được
Vâng, cám ơn bác nhé, bởi vậy e mới lên đây nhờ bác nào rành giải giúp, nhìn lá bùa đầy chữ loằn ngoằn làm lòng e bất an quá ... hihi

Hihih, em không tin bùa ngải gì :D, sẵn bùa ngải, bác ép giá thêm vài củ đi
Cái này e cũng đang tính vậy, nhưng ngộ nhỡ ko phải thì bị chù nhà nó chửi ko thèm bán nữa thì toi ... hihi

Nhà bác bị đâm thẳng trực diện rồi, dù nhà phố hay chung cư đều tối kị.
....,cái bồn cầu nhìn trực diện từ cửa chính oải qué : )
Nếu nói chính dện thì không hẳn ạh vì đấy là do e chụp lệch, chính diện nó là cái phòng khách, toi let thì lệt sang phải chút rồi ạh. Bác xem lại giúp e ạ.

20/3/15
398
3.482
93
Phèo tui không tin, nhưng nếu nó có vấn đe...thì rẻ nhiều mua, rẻ ít không nên, vì mình còn phải tính đường sau này bán ra nữa bác chủ ạh, người mua sau này họ cũng giống mình thôi. Hông lẽ suốt đời mình ở trong căn hộ đó luôn seo. He he he.....

20/3/15
398
3.482
93
Quên nữa, cho phèo thêm chút. Căn hộ thì phèo không biết, còn nhà hay đất bị đam vô thì rất khó bán, nếu bán được cũng mất chừng 30% giá trị so với những nhà bên cạnh đó bác chủ, nếu may mắn gặp khách họ không để ý ...thì mới bán được giá ngang với xung quanh. Trường hợp này hiếm àh.

Quên nữa, cho phèo thêm chút. Căn hộ thì phèo không biết, còn nhà hay đất bị đam vô thì rất khó bán, nếu bán được cũng mất chừng 30% giá trị so với những nhà bên cạnh đó bác chủ, nếu may mắn gặp khách họ không để ý ...thì mới bán được giá ngang với xung quanh. Trường hợp này hiếm àh.

Nếu chụp góc thẳng từ cửa vào thì cái toilet nó lệch sang phải như vậy nè bác Phèo. Như thế này có đc thoát nạn chưa hay vẫn tính là bị đâm hả bác?

Status
Không mở trả lời sau này.