Hạng B1
5/10/14
77
61
18
Thủ Đức
Bác Lâm em có thắc mắc.
Em thấy với tầm tiền đó bác cũng kiếm được mấy em Matiz đời 2006-2007 còn ngon mà. Bữa giờ em xem thấy Matiz đời đó còn ngon nhiều lắm. Sao bác không "quốc" 1 em Matiz cho rồi. Khỏi tốn time chờ đợi. Đằng nào cũng chạy vài ba năm rồi đẩy đi chứ có phải chạy suốt đời đâu bác. Em nghĩ Matiz bác chạy vài năm bán cũng chả lỗ bao nhiêu đâu. Mà Matiz bán dễ hơn, ít bị lầm với cave hoàn lương hơn nữa.

Hạng B2
25/8/13
194
87
28
Bác Lâm em có thắc mắc.
Em thấy với tầm tiền đó bác cũng kiếm được mấy em Matiz đời 2006-2007 còn ngon mà. Bữa giờ em xem thấy Matiz đời đó còn ngon nhiều lắm. Sao bác không "quốc" 1 em Matiz cho rồi. Khỏi tốn time chờ đợi. Đằng nào cũng chạy vài ba năm rồi đẩy đi chứ có phải chạy suốt đời đâu bác. Em nghĩ Matiz bác chạy vài năm bán cũng chả lỗ bao nhiêu đâu. Mà Matiz bán dễ hơn, ít bị lầm với cave hoàn lương hơn nữa.

Ôi bác Vinh_viettel, Matiz cave còn nhiều hơn Suwagon nhà mình đó bác.

• Like
Reactions: Phamhailam
Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Bác Lâm em có thắc mắc.
Mình cũng từng có suy nghĩ như Bác, tại sao không mua Matiz cho lẹ nhưng thật sự đã chạy qua rồi thì sẽ thấy sự khác biệt về 2 em này khá rõ: đây chỉ là ý kiến cá nhân thôi nha
1/ em này máy nhật ít bệnh vặt, còn em Matiz thời gian chăm sóc em nó nhiều hơn đúng là bán không lỗ tiền mua nhưng lỗ tiền sửa xe hi hi :3dthaytien:
2/ đi đường xa ổn, rộng rãi hơn, không phải nghĩ ngơi nhiều chặng khi đi đường xa so với em Matiz
3/ giàn đồng nó tốt hơn nhiều không mau mục như em Matiz.

• Like
Reactions: vinh_viettel
Hạng B1
5/10/14
77
61
18
Thủ Đức
Có này tính hỏi bác Lâm mà bữa giờ ngại tốn thời gian bác với lại sợ bác chê "gà": Bác có thể hướng dẫn anh em cách xem xe Wagon cave hay đã từng oánh nhau tưng bừng được không?