Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Bác này chưa tìm được xe nữa hả, thấy bác tìm từ xóm lá qua bên này luôn.
Em nói thật dòng xe này đời xe không quan trọng lắm, từ 2001-2007 cùng 1 form, chất xe còn lại mới là quan trọng.
quan trọng là có kiếm được em nào ra hồn đâu mà nói đến nguyên với chất bác ơi
hôm qua mới đi công tác cần thơ nhân tiện xem chiếc dưới cần thơ đời 2007 nhìn vô chạy làng luôn

Hạng B1
5/10/14
77
61
18
Thủ Đức
quan trọng là có kiếm được em nào ra hồn đâu mà nói đến nguyên với chất bác ơi
hôm qua mới đi công tác cần thơ nhân tiện xem chiếc dưới cần thơ đời 2007 nhìn vô chạy làng luôn
Chạy làng là sao bác? :) em khoái chữ chạy làng của bác quá
Nhân tiện, cho phép em được hỏi kinh nghiệm xem xe Wagon của các bác được không? Em còn gà vụ này lắm.
  • Làm thế nào biết xe tập lái?
  • Làm thế nào biết xe taxi? Nghe nói taplo có khoan lỗ mà chả biết taplo là chỗ nào?:)
  • Xem móp méo chỗ nào quan trọng nhất mấy bác? Chứ xe đi gần 10 năm thì có móp méo cũng bình thường thôi mà đúng không?
  • Làm thế nào biết bánh lái có canh chuẩn không?
  • Làm thế nào biết xe ngập nước (thủy kích) chưa?
  • Ngoài việc xem có cấn đụng, ngập nước, móp méo, còn những điểm nào cần lưu ý nữa không
Chủ nhật này em ghé Cu Chi coi 1 chiec roi. Mấy bác chúc em may mắn đi nhé

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Coi xe đừng coi cái ĐHồ! Xem chất xe có có còn cứng ko, xem hốc bánh có mục rã ko. mớp méo thì sơn tút lại miển là đúng màu mình thích chứ xe chạy trên dưới 10 năm thì làm gì mà còn nguyên vẹn được. Nghe máy móc có êm ko. xem ron máy có bị dán keo lại chưa, có bị rỉ nhớt chổ nào ko. Cuối cùng xem tổng thể còn zin ko?! mà cái này phải nhờ người từng sử dụng xe loại này mới am hiểu nhe. Còn Taxi thì dễ thôi bác xách theo đèn pin rọi tìm trong hốc kẹt khó nhất sẽ có màu Mai Linh trong ấy liền hà.

• Like
Reactions: Phamhailam
Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Chạy làng là sao bác? :) em khoái chữ chạy làng của bác quá
Nhân tiện, cho phép em được hỏi kinh nghiệm xem xe Wagon của các bác được không? Em còn gà vụ này lắm.
  • Làm thế nào biết xe tập lái?
  • Làm thế nào biết xe taxi? Nghe nói taplo có khoan lỗ mà chả biết taplo là chỗ nào?:)
  • Xem móp méo chỗ nào quan trọng nhất mấy bác? Chứ xe đi gần 10 năm thì có móp méo cũng bình thường thôi mà đúng không?
  • Làm thế nào biết bánh lái có canh chuẩn không?
  • Làm thế nào biết xe ngập nước (thủy kích) chưa?
  • Ngoài việc xem có cấn đụng, ngập nước, móp méo, còn những điểm nào cần lưu ý nữa không
Chủ nhật này em ghé Cu Chi coi 1 chiec roi. Mấy bác chúc em may mắn đi nhé
Bác xem ở củ chi có phải chiếc màu xanh không? ở gần cầu vượt củ chi, nếu đúng như vậy thì bác khỏi đi cho mất công nha chiếc đó lâu lắm rùi không bán được vì em nó làm má mì của cave rùi bác àh

Hạng B1
5/10/14
77
61
18
Thủ Đức
Bác xem ở củ chi có phải chiếc màu xanh không? ở gần cầu vượt củ chi, nếu đúng như vậy thì bác khỏi đi cho mất công nha chiếc đó lâu lắm rùi không bán được vì em nó làm má mì của cave rùi bác àh
Đúng rồi đó bác. Trời. May là em chưa tốn tiền xăng và thời gian chạy qua. thanks bác nhiều.
Ủa mà bác đã đến xem xe đó rồi à?

Hạng B2
5/7/14
175
254
63
Chiếc màu xanh gần ngã tư củ chi mà lúc trước bác Lâm coi hình như bán rồi mà các bác... Hiện tại em nó bây giờ cũng đang nằm trong chi hội của mình đấy !

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Chiếc màu xanh gần ngã tư củ chi mà lúc trước bác Lâm coi hình như bán rồi mà các bác... Hiện tại em nó bây giờ cũng đang nằm trong chi hội của mình đấy !
vậy hả bác, nếu đúng vậy thì bác cưới em này chắc làTừ Hải đây

• Like
Reactions: vinh_viettel