Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Bác quả là cao thủ. Nhưng làm sao biết em nó đã mấy đời chồng hả bác.

Vụ này pó tay, chỉ có trung tâm đăng kiểm hoặc xem hồ sơ gốc bên CA mới biết thôi.

Nên tìm mua những xe biển còn 4 số hoặc chủ xe đứng tên trên cà vẹt đã nhiều năm thì yên tâm hơn.
Còn những biển số mới cấp mà bán lại khả năng xe công ty thanh lý lái mua đổi biển bán lại, hoặc người mua dùng nhưng xe có vấn đề gì đó họ bán lại.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Dạ, có đến xem rồi bác. Xe chạy 170 000km. Bị đụng móp sau đuôi. Tiếng máy nghe cũng êm nhưng không biết có đổ chất phụ gia gì đó cho êm máy không. Vấn đề là em không biết em nó lịch sử là cave hoàn lương hay không.
Em đang định đi xem chiếc này, bác xem rồi thấy nó ổn không bác?

ko phải cave, nhưng chủ xài ko dc kỹ cho lắm
Sao biết được nguồn gốc xe vậy bác?

Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Xe đẹp mà ít thông tin quá. Nên đi xem trực tiếp đi bác
Hôm trước em đi xem chiếc màu đỏ cũng gọi cho bác chủ xe này định qua xem luôn nhưng bác ấy không có nhà nên chưa xem được. Sắp tới có thời gian em sẽ đi xem.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
54
Đà Lạt
Hôm trước em đi xem chiếc màu đỏ cũng gọi cho bác chủ xe này định qua xem luôn nhưng bác ấy không có nhà nên chưa xem được. Sắp tới có thời gian em sẽ đi xem.
Nhìn tổng thể xe này đẹp đấy,khi xem chụp nhiều hình vào nhá

• Like
Reactions: hddt
Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Ok anh.

Oh, mới đăng luôn, xe bác hả?
Không, tình cờ vào trang web thấy xe đó nên gửi bác luôn. Đã có lúc em tìm kiếm xe này. Nhưng giờ tự dưng không thích nữa, em đang theo đuổi con Fiat Siena.

• Like
Reactions: hddt