Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Không, tình cờ vào trang web thấy xe đó nên gửi bác luôn. Đã có lúc em tìm kiếm xe này. Nhưng giờ tự dưng không thích nữa, em đang theo đuổi con Fiat Siena.
Sao lại không thích nữa vậy bác? Bác thử dòng khác thấy ngon hơn hả?
Em đã chạy qua các xe: Corona 86, Camry 87, Accord 91, Siena 2001 thì thấy chiếc Accord 91 chạy ngon nhất (mà mỗi dòng chạy có 1 chiếc thì cũng không so sánh chính xác được).
Về kiểu dáng thì em lại kết em Wagon nhất, hôm trước khi đi thử Wagon, em cứ lo nếu chạy mà thấy tệ quá so với các xe em đã từng chạy thì sẽ hụt hẫng lắm. May sao lên chạy thử thấy ngon không kém Accord 91 (cảm nhận ban đầu thôi, vì chạy có đoạn ngắn chưa kịp feeling gì nhiều).

Nói chung là giờ em càng quyết tâm tìm Wagon.

Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Sao lại không thích nữa vậy bác? Bác thử dòng khác thấy ngon hơn hả?
Em đã chạy qua các xe: Corona 86, Camry 87, Accord 91, Siena 2001 thì thấy chiếc Accord 91 chạy ngon nhất (mà mỗi dòng chạy có 1 chiếc thì cũng không so sánh chính xác được).
Về kiểu dáng thì em lại kết em Wagon nhất, hôm trước khi đi thử Wagon, em cứ lo nếu chạy mà thấy tệ quá so với các xe em đã từng chạy thì sẽ hụt hẫng lắm. May sao lên chạy thử thấy ngon không kém Accord 91 (cảm nhận ban đầu thôi, vì chạy có đoạn ngắn chưa kịp feeling gì nhiều).

Nói chung là giờ em càng quyết tâm tìm Wagon.
Mấy xe bác nói em thấy kiểu dáng Fiat Siena là đẹp nhất ( theo ý kiến em)

• Like
Reactions: hddt
Hạng B1
20/9/15
84
43
18
Bác hddt di xem wagon nhiều thì cho em tí kinh nghiệm với, em cũng máu ưagon nhưng không biết liệu sao cho lành!

Hạng D
4/7/09
4.250
7.261
113
Sài Gòn
Trước bác đi xem nhiều xe Wagon chưa?
Mới xem có 4 chiếc thôi bác: 1 chiếc ở salon dưới Bình Chánh, 1 chiếc ở Salon Q12, 1 chiếc màu đỏ bác mới coi ở GV đó, và 1 chiếc ở Lái Thiêu. Chiếc ở Lái thiêu em ưng ý nhất. Xe đó bstp, bác Choixongxu có xem qua hình chụp của em nó. Nhưng giá thách cưới của em nó hơi cao, 150 chai lận, em kham không nổi.

• Like
Reactions: hddt
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Bác hddt di xem wagon nhiều thì cho em tí kinh nghiệm với, em cũng máu ưagon nhưng không biết liệu sao cho lành!
Em mới xem 2 xe thôi bác ơi, bác liên lạc với bác choixongxu đi, hôm trước bác ấy cũng tư vấn cho em nhiều vấn đề lắm.

Mới xem có 4 chiếc thôi bác: 1 chiếc ở salon dưới Bình Chánh, 1 chiếc ở Salon Q12, 1 chiếc màu đỏ bác mới coi ở GV đó, và 1 chiếc ở Lái Thiêu. Chiếc ở Lái thiêu em ưng ý nhất. Xe đó bstp, bác Choixongxu có xem qua hình chụp của em nó. Nhưng giá thách cưới của em nó hơi cao, 150 chai lận, em kham không nổi.
Chiếc màu đỏ bác thấy ổn không?

Hạng B2
17/9/13
147
96
28
150tr mà ưng ý thì quất đi bác ơi khỏi suy nghĩ, bác miêu tả thêm cho anh em cho ý kiến.