Hạng B2
5/7/14
175
254
63
BCB9247339 nói:
Bơi xe này là của hãng JRD (Malaysia) chứ có phải SUZUKI Nhật bản đâu...nên giá đó không đi được là bình thường thôi...:3dcuoi:
Có mua thì mua wagon R chứ mua cái này thì ra đừơng coi chừng hổng ai giống mình đó nhoen !:3dquaytay:

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Bác chủ ở BH luôn ah?
Em cũng ở BH và bén duyên với Wagon.
Bác trải nghiệm 1 lần nên kinh nghiệm nhiều rồi nhỉ? Về cơ bản kiếm cái xe lý lịch rõ ràng chút có thể không leng keng lắm.
Khi cưới về rồi xấu đẹp cũng là vợ mình nên chăm chút từ từ cũng như ai thôi.

@ Anh Huy - choixongxu : anh nhận pm em về cái miếng che mưa nha, xe em đi dk mà bị hỏi thăm sao bị mất 1 cái bên tài ko mua gắn vào. Mk!
Dạ vâng cám ơn bác đã có đôi lời chia sẽ, em cũng biết là phải chăm chút em nó nhưng mức độ cho phép phải có giới hạn bác àh thôiiii đây cũng là một bài học vì hấp tấp quá
àh mà bác ở Biên Hòa luôn àh bác ở khu nào rảnh uống cafe chém gió chơi chia sẽ kinh nghiệm cho nó máu ka ka

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Báo cáo tổng bộ hôm nay bên trang bốn bánh có đăng một chiếc SWG bán bên bình dương đời 2005 giá 135t các bác xem giúp cái, tại em ngay mai bận đi công tác Hà Nội chủ nhật mới về nên không thể xem hàng họ em nó được, các bác xem hộ giúp em. Cám ơn

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Báo cáo tổng bộ hôm nay bên trang bốn bánh có đăng một chiếc SWG bán bên bình dương đời 2005 giá 135t các bác xem giúp cái, tại em ngay mai bận đi công tác Hà Nội chủ nhật mới về nên không thể xem hàng họ em nó được, các bác xem hộ giúp em. Cám ơn
Tự post tự kiểm tra luôn, em post lên để mấy bác đở phải mất công kiểm tra tìm kiếm nữa
http://www.bonbanh.com/Xe-Suzuki-Wagon_R+-1.0MT-2005-234748.html ==> sáng nay 6h sáng từ Biên Hòa chạy qua Bình dương kiểm tra nhìn trong vòng 3 giây phát hiện em này chính hiệu gái giang hồ, mở capo lên nhìn vô thấy em này đã từng tham gia đánh lộn với anh chị em khác rất bạo lực ==> tóm lại né em này cho lành các bác àh

• Like
Reactions: vinh_viettel
Hạng B2
24/1/08
350
169
43
39
Giá 135 đời 2005 thì bác tự hiểu rồi, cần gì tốn xăng qua đó dữ vậy.
Giá thị trường xe 2005 phải ngoài 160-170 cho xe tạm được, 135 thi bác chỉ kiếm được date 2000-2002 và không có trợ lực.
(nhờ vụ đk tăng lên 1 năm mà xe 2003 được lên đời so với trước đó ^^.

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Cám ơn bác xù, em cũng được nghe danh bác và bác hùng biên hòa về độ chất của 02 xe mà hai bác đang đi
thú thật với bác là em chạy thử nhiều xe nhưng nhìn chung xe hàn có cái bệnh chung đó là đi qua gờ giảm tốc là nghe cọc cọc ( KIA moning, sorento, avante 16MD nhập, forte..) nhưng em chạy thử một em swg đời 2002 hơi bị bập mình giống như bé gái 4 tuổi bị đánh ở Bình Dương nhưng qua rất êm ái, máy móc kêu thỏ thẻ nữa chứ không giống như mấy em hàn xẽn và con cave cũ của em trước kia
vì vậy em vẫn quyết rước em swg vì nhưng lý do trên cộng thêm lý do chính đáng đó là ít lúa nhưng mê xe hi hi

P/s: em hay đi công tác lên Đà lạt nếu được bác cho em xin số phone để khi nào lên alo bác uống cafe chơi bác ạh
Bác nói thật hỉ? Sorento và Avente qua gờ giảm tốc không êm bằng Wagon? Hum nào em phải kiếm chiếc nào còn zin để test phát xem.

Nói vậy chứ muốn kiếm xe ngon thì phải có cái duyên nữa. Mong Bác sớm tìm được 1 em wagon như ý

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Giá 135 đời 2005 thì bác tự hiểu rồi, cần gì tốn xăng qua đó dữ vậy.
Giá thị trường xe 2005 phải ngoài 160-170 cho xe tạm được, 135 thi bác chỉ kiếm được date 2000-2002 và không có trợ lực.
(nhờ vụ đk tăng lên 1 năm mà xe 2003 được lên đời so với trước đó ^^.
Biết thế but mê xe thì cứ phải đi xem cái, dù sao cũng thêm được nhiều kinh nghiệm với các e cave để né hì

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Bác nói thật hỉ? Sorento và Avente qua gờ giảm tốc không êm bằng Wagon? Hum nào em phải kiếm chiếc nào còn zin để test phát xem.

Nói vậy chứ muốn kiếm xe ngon thì phải có cái duyên nữa. Mong Bác sớm tìm được 1 em wagon như ý
Thì bác cứ test đi và cảm nhận những xe hàn chạy một thời gian rùi mang ra thử thì biết liền hà

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Thì bác cứ test đi và cảm nhận những xe hàn chạy một thời gian rùi mang ra thử thì biết liền hà
Em chưa chạy xe Hàn bao giờ nên không biết Wagon thần thánh đến vậy. Chắc em ráng cày kiếm lúa để cưới 1 em wagon ngon để cảm nhận :3dcuoi: