Hạng B2
24/1/08
350
169
43
39
Ngồi Hyundai SantaFE thì mình thấy cũng tạm tạm không đến nổi nào đâu :3dchongchong:

Nói vậy thôi chứ so sánh thì so sánh xe cùng hạng thì còn tương đối chứ so chung chung nhất là thời điểm này thì không hẳn đâu.
Thế hệ của em không khoái "TV Sony, 2 bánh Honda, 4 bánh Toyota"

Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Ngồi Hyundai SantaFE thì mình thấy cũng tạm tạm không đến nổi nào đâu :3dchongchong:

Nói vậy thôi chứ so sánh thì so sánh xe cùng hạng thì còn tương đối chứ so chung chung nhất là thời điểm này thì không hẳn đâu.
Santafe mà thấy tàm tạm thì chắc LX570 mới hài lòng. Cái này e nói thiệt đó.

• Like
Reactions: luckit
Hạng B2
26/4/14
213
65
28

đùng là có so sánh hơi lố but ở đây mình so sánh thật sự xe hàn và xe nhật thật sự có sự khác biệt bác ạh
tại nhà ông anh bà con mình có mua 02 xe, 01 vios và 01 kia cerato số km 81xxx bằng nhau nhưng con hàn xuống kinh bác àh còn con vios thì vẫn ok

Hạng C
24/2/08
693
1.001
93
43
Chiếc này qua rất nhiều đời chủ từ sì gòn bán về long thành rùi từ long thành bán về bình dương sau đó kê giá từ 93t lên 118t
cuối cùng không biết chủ của nó ở nơi đâu con xe em chưa xem
vãi thật .!
nếu mua về đi có sao ko b ?! hôi xưa bác chán là nó chạy tệ hay nó hư hoài vậy bác ?!

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
vãi thật .!
nếu mua về đi có sao ko b ?! hôi xưa bác chán là nó chạy tệ hay nó hư hoài vậy bác ?!
Đâu có em chỉ gọi điện thoại hỏi mua lúc đó ở Long thành bán 93T nhưng chủ bảo là xe đó mua ở Sg, giấy tờ thì có nhưng chủ đứng tên trên cavet thì hiện nay không biết ở đâu, còn về máy móc em ko biết vì nghe đến giấy tờ không biết chủ ở đâu là em sợ rùi

• Like
Reactions: thiennan
Hạng C
24/2/08
693
1.001
93
43
bác đi coi, nếu chiếc nào tạm tạm mà chưa chấp nhận, thì chỉ e với nhá .!