Hạng B1
5/10/14
77
61
18
Thủ Đức
số mình alo cho bạn rùi, còn bác đi xem nếu nhà nào có 02 em swg làm mai cho mình làm cột chèo chơi hen k ka
Hey 2 bác. Cho em số điện thoại bác Phuoc84 với. Em cũng muốn đặt gạch bác ấy con WG chung với các bác cho máu. Có khi lâu lâu anh em ta lại offline cũng nên nhẩy :)

Hạng C
24/2/08
693
1.001
93
43
May quá được gặp bác. Công ty em đang thanh lý con xe Ford laser đời 2002, đăng kí 2002 luôn. Đã chạy 200k rồi. Thanh lí dưới dạng đấu giá. Em muốn mua lắm mà ngặt nỗi chả có kiến thức gì về xe từ khi lấy bằng. Bác cho em ý kiến được không. Xe này em nhìn thấy mỗi ngày và cũng có đi qua rồi. Ngoài chuyện bộ phuộc đã "ò e" ra thì mọi thứ vẫn ngon lành cành đào.
Nhân tiện, bác mua con xe Laser của bác thế nào? Biển số xanh ra biển số trắng ở TP bao nhiêu vậy bác?
Cám ơn bác trước
em ko có kinh nghiệm lắm
mua của 1 bác trên OS làm mối lái cho .!

Hạng B2
26/4/14
213
65
28
Hey 2 bác. Cho em số điện thoại bác Phuoc84 với. Em cũng muốn đặt gạch bác ấy con WG chung với các bác cho máu. Có khi lâu lâu anh em ta lại offline cũng nên nhẩy :)
0988515537 số của Phước đó

Chi Hội Phó SuzukiFC
14/7/12
1.225
822
113
47
Bình Dương
Xe công ty
May quá được gặp bác. Công ty em đang thanh lý con xe Ford laser đời 2002, đăng kí 2002 luôn. Đã chạy 200k rồi. Thanh lí dưới dạng đấu giá. Em muốn mua lắm mà ngặt nỗi chả có kiến thức gì về xe từ khi lấy bằng. Bác cho em ý kiến được không. Xe này em nhìn thấy mỗi ngày và cũng có đi qua rồi. Ngoài chuyện bộ phuộc đã "ò e" ra thì mọi thứ vẫn ngon lành cành đào.
Nhân tiện, bác mua con xe Laser của bác thế nào? Biển số xanh ra biển số trắng ở TP bao nhiêu vậy bác?
Cám ơn bác trước
Xe công ty mình thanh lý thì quất thôi nếu giá rẻ và còn chạy ngon. Muốn biết tình trạng xe thì bác cứ hỏi tài xế đó và người quản lý xe, xe đã sửa chữa bao nhiêu lần và sửa chữa những gì công ty đều có ghi lại từ lúc mua.

• Like
Reactions: Phamhailam
Hạng B2
16/1/08
337
150
43
Saigon
Xem xe trực tiếp đừng nói đến đời bác ơi. Tùy chất con xe mà giá khác nhau. Dựa vô đời là chết á.

Hạng B1
11/5/13
94
116
33
Quận 7
nhaxau.com
Số em hên sao cưới được em đúng gái nhà lành, chạy 30.000km mà chưa ho he một tiếng. Giờ giải quyết chăm chút em nó bóng bảy cho bằng chị bằng em.

Hạng B1
5/10/14
77
61
18
Thủ Đức
Số em hên sao cưới được em đúng gái nhà lành, chạy 30.000km mà chưa ho he một tiếng. Giờ giải quyết chăm chút em nó bóng bảy cho bằng chị bằng em.
Bác cưới được "thôn nữ" thì mừng cho bác. Nhưng cái vụ 30k chắc coi lại vì còn thua con xe máy nhà em chạy trong 1 năm :)

• Like
Reactions: Phamhailam