Hạng B2
15/1/12
155
48
28
Chia sẻ của 1 người đã tùng rất bó e ấy đã lâu
Trong tầm tiền thì con này là sự lựa chọn rất hợp lý, form con này được cái trần cao nên cảm giác rộng rãi, bảo dưỡng, phụ tùng rẻ, chi phí xăng cộ lại càng ok và quan trọng là rất giữ giá do đã khấu hao nhiều. Nhược điểm là máy hơi yếu nên chạy phải vừa phải và máy lạnh ko lạnh sâu. HẾT

Hạng B1
30/10/18
84
62
21
Chiều qua e rước về tối vợ em có chạy vài vòng thì cảm nhận như sau:
Xe đầu ngắn thân xe nhỏ dễ canh đầu xe hơn với con out.
Ngồi hơi chật cảm giác bí ( chắc trên xe to xuống xe nhỏ nó vậy)
Đi ồn hơn hẳn.
Máy lạnh mát nhanh.
Lòng vòng thì vợ e bảo vậy. Mai em chạy ra 365 làm bộ bi led nữa là ổn.

• Like
Reactions: NgocLuu
Hạng B1
30/10/18
84
62
21
Chia sẻ của 1 người đã tùng rất bó e ấy đã lâu
Trong tầm tiền thì con này là sự lựa chọn rất hợp lý, form con này được cái trần cao nên cảm giác rộng rãi, bảo dưỡng, phụ tùng rẻ, chi phí xăng cộ lại càng ok và quan trọng là rất giữ giá do đã khấu hao nhiều. Nhược điểm là máy hơi yếu nên chạy phải vừa phải và máy lạnh ko lạnh sâu. HẾT
Em có chạy 1 lúc lâu thì máy nó không đuối lắm anh. Đi phố thì nhẹ nhàng còn đạp vượt xe thì đạp hơi sâu. Cơ bản xác xe nhỏ nhẹ nên em k dám đóng nhanh.

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng B2
15/11/16
131
108
43
35
Nếu tầm tiền của bạn tầm 220tr đổ lại, bạn có thể kiếm con Suzuki Celerio. Xe này của Nhật nhập Thái, rất lành, tiết kiệm xăng nữa. Bạn lên hội nhóm Celerio biết đâu may mắn gặp ông nào nâng cấp xe bán lại thì quá ổn.
em có đứa bạn chạy con này, nhỏ nhỏ xinh xinh cũng hay lắm, mà ra đường nhìn hiếm quá :))

Hạng B2
10/11/13
144
70
28
Em có chạy 1 lúc lâu thì máy nó không đuối lắm anh. Đi phố thì nhẹ nhàng còn đạp vượt xe thì đạp hơi sâu. Cơ bản xác xe nhỏ nhẹ nên em k dám đóng nhanh.
Mình đang chạy aveo 2013 - vẫn ok ngon lành - đời cùng spark với bác. Mới thay máy lạnh và bộ nhúnh. Chúc bác vui với vợ 2.