Hạng B2
26/4/12
187
83
28
Xe cải trang fortuner đậu nửa trên nửa dưới với giấy báo che kín mín....cách đó vài trăm mét là 1 tốp gần chục anh áo vàng có bộ đàm tha hồ hốt.
Em đứng quan sát 1 hồi thì 1 đ/c xuống bảo là <span style=""background-color: #ffff00;"">xe đang làm nhiệm vụ có quyền đậu nơi có bảng cấm dừng cấm đậu</span>.....không biết phải vậy ko các bác????
Cảnh báo bắn tốc độ rất rát đường Cộng Hoà (đoạn từ Trường Chinh tới TKTQ)

Các bác hết sức chủ ý đường Cộng Hoà buổi trưa rất vắng nên ai cũng tranh thủ vặn ga....cố gắng giữ đúng tốc độ tránh mất tiền phạt nha

Còn buổi tối các chú đứng trong lùm cây khúc cua trước toà nhà E-town bắt xe lấn tuyến...

<span style=""background-color: #ffff00;"">Update 13/05/2013</span>
[style="background-color: #ffff00;"]Xe mazda 6 52x-6162, mặc thường phục hành sự (lần trước mặc quân phục đàng hoàng) giờ hoạt động tầm 11am - 1pm
[/style]
[style="background-color: #ffff00;"]Các bác chạy khúc này nhớ chú ý đúng tốc độ bởi khi đèn vừa xanh bên phía Trường Chinh chạy vào Cộng Hoà đường rất vắng và rộng, ai cũng tranh thủ là ăn đạn liền
[/style]

<span style=""background-color: #ffffff;"">
Cảnh báo bắn tốc độ rất rát đường Cộng Hoà (đoạn từ Trường Chinh tới TKTQ)
</span>

[style="background-color: #ffffff;"]A: chỗ bắn
[/style]
<span style=""background-color: #ffffff;"">B: lụm hàng</span>

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
Re:Cảnh báo bắn tốc độ rất rát đường Cộng Hoà (khúc từ Trường Chinh về lăng Cha Cả)

Em ko đi nhưng cũng cảm ơn bác

Hạng D
24/8/11
2.057
121
63
39
Bình Tân
Re:Cảnh báo bắn tốc độ rất rát đường Cộng Hoà (khúc từ Trường Chinh về lăng Cha Cả)

Cậu 3 nói:
Xe cải trang fortuner đậu nửa trên nửa dưới với giấy báo che kín mín....cách đó vài trăm mét là 1 tốp gần chục anh áo vàng có bộ đàm tha hồ hốt.
Em đứng quan sát 1 hồi thì 1 đ/c xuống bảo là <span style=""background-color: #ffff00;"">xe đang làm nhiệm vụ có quyền đậu nơi có bảng cấm dừng cấm đậu.</span>....không biết phải vậy ko các bác????

Các bác hết sức chủ ý đường Cộng Hoà buổi trưa rất vắng nên ai cũng tranh thủ vặn ga....cố gắng giữ đúng tốc độ tránh mất tiền phạt nha
Có thì có thiệt nhưng ko phải là xe này, xe công vụ gì đèn báo, biển số và giấy tờ ko có miếng nào hết, nói ko ma nó tin

Hạng B1
16/3/13
75
1
0
36

Đúng là vạch lá tìm sâu mà

Hạng C
19/5/08
546
186
43
Tuy Hòa

Đúng là xứ thiên đường

Hạng B2
2/7/11
206
14
18

đường nay mà đi >50km/h là giỏi. chỉ có mấy thằng taxi mới dám đi như vậy, mà chẳng có thằng taxi nào bị "trúng đạn"

Hạng B2
26/4/12
187
83
28

theone1984 nói:
Cậu 3 nói:
Em đứng quan sát 1 hồi thì 1 đ/c xuống bảo là <span style=""background-color: #ffff00;"">xe đang làm nhiệm vụ có quyền đậu nơi có bảng cấm dừng cấm đậu.</span>....không biết phải vậy ko các bác????

Có thì có thiệt nhưng ko phải là xe này, xe công vụ gì đèn báo, biển số và giấy tờ ko có miếng nào hết, nói ko ma nó tin
E:xe biển tư nhân đậu lên cả vỉa hè thế này thì có sai không?
đ/c: chúng tôi có quyền cải trang, mời anh đi cho. =>

E: công dân có quyền giám sát hoạt động của các đ/c. Người dân hoàn toàn có quyền giám sát các hoạt động của chiến sĩ CSGT trong khi đang thực hiện nhiệm vụ. Vì việc tuần tra kiểm soát, xử phạt của CSGT là hoạt động công khai và theo quy định của pháp luật.
đ/c: có gì anh tấp xe lên đây mình trao đổi thêm....bla bla bla...

bactrungnam nói:
đường nay mà đi >50km/h là giỏi. chỉ có mấy thằng taxi mới dám đi như vậy, mà chẳng có thằng taxi nào bị "trúng đạn"

bắn xe máy ạh

Hạng B2
21/6/12
169
1
16

Cậu 3 nói:
theone1984 nói:
Cậu 3 nói:

E:xe biển tư nhân đậu lên cả vỉa hè thế này thì có sai không?
đ/c: chúng tôi có quyền cải trang, mời anh đi cho. =>

E: công dân có quyền giám sát hoạt động của các đ/c. Người dân hoàn toàn có quyền giám sát các hoạt động của chiến sĩ CSGT trong khi đang thực hiện nhiệm vụ. Vì việc tuần tra kiểm soát, xử phạt của CSGT là hoạt động công khai và theo quy định của pháp luật.
đ/c: có gì anh tấp xe lên đây mình trao đổi thêm....bla bla bla...

bactrungnam nói:

bắn xe máy ạh
Chuẩn.

Hạng B2
17/11/11
330
56
28

Cám ơn bác chủ, mới nhắn tin báo bà cả đi cẩn thận xong

Hạng C
28/2/12
893
2.034
93
HCM city

Chỗ này anh em cũng cảnh báo lâu rồi!Chủ yếu là hốt mấy bác chạy 2B,chưa thấy 4B dính đạn chỗ này!