Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM
Re:Cảnh báo các Bác bảo dưỡng tại Cường Thanh

CDW nói:
Em ráng chạy nhìu nhìu xíu ,để tháng 4 qua CT bảo dưỡng chiêm ngưỡng LL mới được.thấy bác hino86 quảng cáo thấy cũng thích thích :D
Xe bác Doanh giờ như cái avata hả bác?
Chắc e phải lên bảo dưỡng trước hạn để
với CSKH quá

Last edited by a moderator:
CDW
Hạng F
6/12/10
5.243
28
48
42
Sì phố----->Hồ Chí Minh

tonngocnghia nói:
CDW nói:
Em ráng chạy nhìu nhìu xíu ,để tháng 4 qua CT bảo dưỡng chiêm ngưỡng LL mới được.thấy bác hino86 quảng cáo thấy cũng thích thích :D
Xe bác Doanh giờ như cái avata hả bác?
Chắc e phải lên bảo dưỡng trước hạn để
với CSKH quá
Dạ chưa được vậy đâu bác nghĩa.Em chỉ giống được mấy cái đèn mui thôi:D.Nếu giống avata vợ em còn thiếu nhìu...nhìu lắm

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

hehe, Bác Doanh chơi mấy cái đèn mui hầm hố quá, đèn của hãng nào vậy Bác? Mấy cái đèn mui chạy đường công cộng em e không dám mở, xxx lụm ngay đấy :D

CDW
Hạng F
6/12/10
5.243
28
48
42
Sì phố----->Hồ Chí Minh

tonngocnghia nói:
hehe, Bác Doanh chơi mấy cái đèn mui hầm hố quá, đèn của hãng nào vậy Bác? Mấy cái đèn mui chạy đường công cộng em e không dám mở, xxx lụm ngay đấy :D
Dạ em chơi luôn 5 quả đèn offroad hiệu Ironman :D.Nhưng chưa bao giờ mở .vì sợ xxx hỏi thăm :D

Tập Lái
17/3/10
18
1
3

thanks

Tập Lái
17/3/10
18
1
3

Xiết thêm một phần tư vòng nữa thì là chuyện bình thường. Các bác nào có xe đi bảo dưỡng về cứ chui xuống thò "kờ lê" vào xiết thì sẽ cảm nhận được ngay. Vì trong hãng thì người ta xiết lực bằng cần lực theo tiêu chuẩn. (hehe...cái này biết được là do e đọc trên mạng với lại e cũng học bách khoa ra)

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

toipham nói:
Xiết thêm một phần tư vòng nữa thì là chuyện bình thường. Các bác nào có xe đi bảo dưỡng về cứ chui xuống thò "kờ lê" vào xiết thì sẽ cảm nhận được ngay. Vì trong hãng thì người ta xiết lực bằng cần lực theo tiêu chuẩn. (hehe...cái này biết được là do e đọc trên mạng với lại e cũng học bách khoa ra)
Dạ nhưng mà siết cái kiểu lực vặn = tay thì E nghĩ chẳng có trong tiêu chuẩn xxx nào cả :D, Siết theo T/c mà rỉ nhớt lòng thòng á

Bác khôi hài thiệc :D

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Dạ bình thường tụ E đên số 4 Ng Hiến Lê, Tân Bình. Nhưng tuần này các bác ấy đi PT rồi. Mình chọn chỗ khác đi Bác. E thấy AE SG hay tụ tập ở Rose 3/2, ngay bên cạnh rạp Hòa Bình (Hồ Kỳ Hòa) đó Bác. Chỗ này rộng, đâu cả trăm xe vô tư. Được không Bác Doanh?

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113

Nếu mai off cafe 3/2 bác hú e nhé , qua đưa bác nỉ ghế luôn