Hạng B2
3/4/07
130
100
43
38
Ngã 4 AMATA hiện có 1 chốt CSGT đang giữ trật tự. Từ ngày có mấy anh ở đây tình hình giao thông khá thông thoáng, xe đông nhưng vẫn di chuyển được. Nói chung là khá tốt. Chuyện không có gì để bàn nếu tình hình tốt đẹp như vậy các bác. Nhưng khi mấy anh xuất hiện để giũ gìn trật tự thì ....Đèn giao thông hướng từ Tam Hiệp về Amata không hiện giây( Đèn đỏ, đèn xanh) và bác nào lỡ chân chóm đèn vàng thù sẽ được 1 anh đón lõng ngay chân cầu vượt, anh ấy sẽ chỉ các bác vô chốt bảo vệ của AMATA xem lại hình ảnh. Mà em nói thêm cái chốt này, bình thường thì không che chắn gì đâu, lúc có mấy anh ấy thì che bìa cạc ton xung quanh, ngay trước bên trái của có 1 anh mặc quân Jean, ao sơ mi. Của bên phải có 1 áo khoác đỏ để che năng như đang phơi đồ vậy. Kakaka. Chắc ngồi trong ấy nóng quá.kkaka. Anh mặc quần Jean sẽ cho từng người vào xem hình ảnh, xem xong rồi đi ra xe lấy xe đi. Kakkaka. Chắc coi xong thoả mãn lấy xe đi về lần sau đừng vượt nũa. Kakkaa.
Bác nào đi ngang AMATA lưu ý nha. Ai nói em nói giang thì thử đi sẽ biết. Em có chụp hình mây cái đèn đây. Cám ơn các bac
CẢNH BÁO ĐÈN GIAO THÔNG NGÃ 4 AMATA

Khi các anh hết ca thì đèn lên giây như cũ

Hạng B2
7/9/14
142
2.726
93
Sài Gòn
Chắc lỗi đèn thôi
ngay nào em cũng đi từeng kcn amata ra và đèn đếm giây vẫn hoạt động bình thương theo hướng đó

• Like
Reactions: notanami
Hạng B2
3/4/07
130
100
43
38
Chắc lỗi đèn thôi
ngay nào em cũng đi từeng kcn amata ra và đèn đếm giây vẫn hoạt động bình thương theo hướng đó
Hướng Tam Hiệp xuống ạ. Amata ra vẫn bình thường. Ngày nào e cung đi qua đây. Ngày mấy lần

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
Vậy mà khi bị kêu là yellow dog thì lại nhảy dựng lên.