Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
Sáng nay lúc 4H30 sáng tài xế của em chạy xe theo hướng từ Ba son quẹo phải ra hướng Nguyễn hữu Cảnh.xe vừa quẹo vào đường Nguyễn hữu Cảnh theo tín hiệu đèn quẹo phải vẫn còn màu xanh thì bị XXX thổi vào.XXX nói vượt đèn đỏ.tài xế xe của em nói với XXX lúc tôi quẹo phải thì đèn rẽ phải vẫn còn màu xanh.nhưng XXX vẩn không chịu.cuối vì phải đi gấp nên tx của em đưa 3 xị nhưng XXX nói bọn tao 4 thằng mày đưa 3 xị thì chia làm sao?.cuối cùng phải móc thêm 1 xị nưa đưa cho bọn nó để đi.
em viết cho các bác xe không có camera hành trình đi qua đây nên cẩn thận vì đèn rẽ phải ở đây chỉ có màu xanh và đỏ không có đèn vàng và đồng hồ đếm ngược.nên rất khó cãi với bọn xxx

Hạng B2
20/3/11
198
4
18
Trắng trợn vậy ah?
Bác có mặt ở đó ko hay tài xế tường thuật lại vậy bác?

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
ToanSaigon nói:
Sáng nay lúc 4H30 sáng tài xế của em chạy xe theo hướng từ Ba son quẹo phải ra hướng Nguyễn hữu Cảnh.xe vừa quẹo vào đường Nguyễn hữu Cảnh theo tín hiệu đèn quẹo phải vẫn còn màu xanh thì bị XXX thổi vào.XXX nói vượt đèn đỏ.tài xế xe của em nói với XXX lúc tôi quẹo phải thì đèn rẽ phải vẫn còn màu xanh.nhưng XXX vẩn không chịu.cuối vì phải đi gấp nên tx của em đưa 3 xị nhưng XXX nói bọn tao 4 thằng mày đưa 3 xị thì chia làm sao?.cuối cùng phải móc thêm 1 xị nưa đưa cho bọn nó để đi.
em viết cho các bác xe không có camera hành trình đi qua đây nên cẩn thận vì đèn rẽ phải ở đây chỉ có màu xanh và đỏ không có đèn vàng và đồng hồ đếm ngược.nên rất khó cãi với bọn xxx
Gặp em là em hỏi lại, anh có bằng chứng không liền?
Không có bằng chứng thì cứ mơ mà phạt được với kiểu đó

Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
tthoai nói:
Trắng trợn vậy ah?
em không có mặt tại đó.tài xế của em chạy tuyến đường này mấy năm rồi.Tx nói ngày xưa chỗ này cho quẹo phải liên tục thì không bị ùn tắc và kẹt xe.giờ kẹt rất nhiều vào giờ cao điểm.và có cái đèn rẽ phải là cái bẫy .

Hạng B2
3/10/12
465
2
18
EM bị ngay ngã tư này, đi xe 2 bánh. Sau này phải cẩn thận hơn.

Hạng C
2/12/10
808
10
18
57
Có khi nào bác chủ bị tài xế thuốc không ta:D. Em thấy xxx ít khi bắt bậy lắm

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Tài xế công ty em đang chở Sếp, nhìn kính hậu thấy Sếp đang ngủ, thấy xxx đang đứng chốt chạy thẳng vào chốt hỏi đường, lên xe Sếp hỏi gì vậy, báo là bị xxx phạt 500k, Sếp chẳng biết gì móc 500k đưa tài xế.

Hạng B2
20/3/11
198
4
18
ToanSaigon nói:
tthoai nói:
Trắng trợn vậy ah?
em không có mặt tại đó.tài xế của em chạy tuyến đường này mấy năm rồi.Tx nói ngày xưa chỗ này cho quẹo phải liên tục thì không bị ùn tắc và kẹt xe.giờ kẹt rất nhiều vào giờ cao điểm.và có cái đèn rẽ phải là cái bẫy .
camera đi bác, khỏi lăn tăn suy nghĩ xem ai trắng trợn :D