Hạng C
25/9/08
900
1
16
Bác lycafe dù gì cũng là cựu vô địch trình B giải trước. Các bác phải cẩn thận nhé. Em thì ko dám làm partner thua oan, thế nên có kèo đơn thì em chiến ạ.

xe_online nói:
robert_nguyen nói:
CHA Này ra kèo ac liệt thiệt. Đề nghị ra kèo tương xứng không được tư thù cá nhân. Các bác cho y kiến lycafe + xeonline thì em cặp với bác nào là vừa tay vừa chân nhất ? data, data, í lộn đa tạ. Tránh trường hợp thắng quá dễ như trận em + NATB <> xeonline+nobita

Uống bia miễn fi mà không sướng lắm.
Hợp quá còn gì nữa Rôbợt ui. Bác thì chặt, chém, vồ đủ cả. Namtrầntrụi thì đều banh, lốp lip ngon. Em với Lycafé phối hợp thì mới diệt được các Bác. Ko lẽ bắt độ mà Bác cứ đòi thắng woài?
[/:)]
Mới an bac có một thùng mà, đâu có ăn hoài đâu.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Ko sao Bác Ngọc ui, muốn hùng bá thiên hạ thì cứ phải tải bia bằng công-te-nơ chứ. Ở đây có Namtrầntrụi chưa phải lái công- mà đã có kết quả tốt nè. Nên từ bác này mà ra kèo là ngon à.

Ngoc DDS nói:
Hai bác đánh base line luôn thì còn thua dài dài đó. Cố gắng lên lưới đê rồi tính tiếp. :D
Hong Le nói:
No_bi_ta nói:
No_bi_ta+Hongle ra kèo với bác lycafe nhé
okie partner!

Hạng B2
17/6/08
118
0
16
Em xin hưởng ứng, em thách đấu với bác Robert, chiến đơn hay đôi gì cũng được. Nếu được cho em đánh lại trận thua bác ở vòng 1/8. Không biết bác Culan có sắp xếp ra chơi được kg ta.

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Kakaka, cái cặp đó vướng nhiều bụi trần quá nhỉ. Em chơi được, nhưng trong tháng 5 thì em busy hết rồi, chắc phải đến cuối tháng 5 mới rảnh được.

linhbch nói:
Em xin hưởng ứng, em thách đấu với bác Robert, chiến đơn hay đôi gì cũng được. Nếu được cho em đánh lại trận thua bác ở vòng 1/8. Không biết bác Culan có sắp xếp ra chơi được kg ta.
Ân hận quá, lấy giải 3 mà bây giờ nhiều người thách đấu quá. Đơn thì em đánh không nổi, đôi thì partner em chơi là em chơi thôi. Cặp bác trong giải hại em quá trời, trong trận bán kết em bị chuột rút mấy lần nên không dám rướn vì sợ rút một cái là không đánh trận chung kết được
, tiính gà hóa cuốc.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Muốn thắng chú Robert này có nhiều cách. Nếu Tenis đánh không lại thì chính mính hoặc kiếm một thằng CDV đứng kế bên lèm bèm, nói to, nói nhiều, nói thấy ghét ........hơn chú Rô bợt thì sẽ làm hắn ta tư kết thúc trận chiến sớm !!!!!!!

@Robert: Hé hé hé, sorry em giai, thấy em to mồm lên anh chọc ngoáy tí nhé. Rồi cho chú kiếm beer tiếp đó