Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
letoan11011 nói:
Cặp letoan + Hongle Vs Boeing + Minh KTS được kg các bác...?
Bên Thua chung thùng Pia, bên THắng chung 100K tiền giờ độ. Á,.....

Chơi tốt bác ơi. Chỉ sợ cặp đối thủ muốn cặp nào thua thì chung toàn tập luôn ấy chứ.

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
Chít, 8/5 em kẹt các Bác ơi. Có thể ra đánh nhưng ko chiến tăng 2 được. Mọi việc đã sắp sẵn roài.
Việc quỹ: em tán đồng về tinh thần nhưng các Lãnh đạn xem lại. Vì các mem ko phải thành viên thường trực của Bình Hoà khi ra đã nộp thóc 100k/buổi, bây giờ nếu có độ mà chung thêm 100k/trận thì cũng căng. Hén ;)
lycafe nói:
Vậy là kèo đã ra rồi nhé Robert, Hong lê và Nobita chuẩn bị luôn nhé. Ta làm một trận hoành tráng luôn, vậy là 8/5/2011 là chiến nhé.
Thân mời các Bác có mặt động đủ để chúng ta cáp thêm kèo cho thêm sôi nổi nhé.

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Chậc chậc...công nhận ông rô bợt này hiếu chiến ghia. Okie lúc nào đăng đàn khiêu chiến với em thì hú 1 tiếng để tiện sắp xếp, không riêng gì bác chứ em chưa biết sợ thua ai bao giờ (vì thua hoài àh có gì nữa mà sợ...)

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
xe_online nói:
Chít, 8/5 em kẹt các Bác ơi. Có thể ra đánh nhưng ko chiến tăng 2 được. Mọi việc đã sắp sẵn roài.
Việc quỹ: em tán đồng về tinh thần nhưng các Lãnh đạn xem lại. Vì các mem ko phải thành viên thường trực của Bình Hoà khi ra đã nộp thóc 100k/buổi, bây giờ nếu có độ mà chung thêm 100k/trận thì cũng căng. Hén ;)
lycafe nói:
Vậy là kèo đã ra rồi nhé Robert, Hong lê và Nobita chuẩn bị luôn nhé. Ta làm một trận hoành tráng luôn, vậy là 8/5/2011 là chiến nhé.
Thân mời các Bác có mặt động đủ để chúng ta cáp thêm kèo cho thêm sôi nổi nhé.
Hehehe vậy chắc hôm bữa cả đám do bia nói (trong đó có em :D). Thật ra khoản phí là do 2 bên quyết định, được ăn cả ngã về không hoặc cưa đôi. Đã có máu độ thì sá gì khoản "lệ làng" đâu nhỉ, nhưng em cũng lo khoản này sẽ làm nhiều bác ngần ngại mà cáp với nhau.

Thôi thì như vầy, mỗi kèo sẽ down giá xuống còn 50k/trận cho bác MinhKTS. Riêng em mà tham gia trận nào thì vẫn giữ mức ban đầu, coi như là tình nguyện nhé.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
Tiền nông thì khg quan trọng lắm, quan trọng là hôm đó Bác xe bận thì Bác INV thế chổ nhé .Quánh ở đây là kiếm tăng 2 thôi mà.

Hạng D
10/1/08
1.636
61
48
47
letoan11011 nói:
Letoan ra kèo vậy sao cặp Boing oánh lại, nếu được cho Em theo kèo dưới nhé.

Hạng B2
24/8/10
131
1
18
lycafe nói:
letoan11011 nói:
Bác Letoan ra kèo hiểm ghê. Đứng với mình 2 bác ấy tâm lý đánh sao lại

Hạng D
27/9/09
4.017
87
63
trăm điều vui
lycafe nói:
Tiền nông thì khg quan trọng lắm, quan trọng là hôm đó Bác xe bận thì Bác INV thế chổ nhé .Quánh ở đây là kiếm tăng 2 thôi mà.
Kakak, lọt sàng xuống nia thôi- Hay là mang bia ra tại sân, vừa đánh vừa uống, đánh xong vừa hết bia, giải quyết cũng được 1 thùng, để em khỏi mang tiếng là trốn tăng 2.
Chít cái ông Rôbợt- chém gió e :oops:

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43
lycafe nói:
letoan11011 nói:

Bác nói cặp Boeing ko oánh lại, và bác theo kèo dưới -> nghĩa là bác bắt cặp Boeing đúng ko ạ? hihihihi
Nói thiệt bác là đến giờ em chưa phân biệt được kèo nào dưới, ko là em cũng theo rùi, hehehe.